Giữ cổ phiếu dig 10 năm còn lại gì? so với tiền gửi ngân hàng thì sao?

Cùng xem nếu bạn không am tường vỹ mô, không biết phân tích kỹ thuật thì sau 10 năm giữ DIG các bạn còn lại gì?

ls

Mời các bạn thảo luận.

2 Likes

Mời các bậc tiền bối thảo luận!

Năm đó mua L15-1 giá có 500-800đ/cp giờ thành tỷ phú rồi

1 Likes

Tiềm năng từ cổ phiếu là rất lớn bạn nhỉ

Dig thời đó là của nn thì ko nên tính tiền. Giờ là tư nhân thì nhìn vài năm nữa xem thế nào rồi tính tiếp

1 Likes

Bố thằng ngu nó ko bỏ vào phần thoái vốn nhà nước. Trước 2018 DIG trực thuộc cty nhà nước sau 2018 nó mới cổ phần hóa. 1 cty nhà nước hay các cty nhà nước gần như đi ngang và giảm là bình thường. Người ta mua vì cái cổ phần hóa thằng đần ợ. VNM nếu mà là của nhà nước toàn phần nó sẽ ra sao. FPT nữa. Mày so cty nhà nước mày phải coi mấy con như ACV BSR PLX nhóm cp sông Đà hay Lilama nhá. Đần độn mà lại thích thể hiện cưởi ẻ:rofl::rofl::rofl:

1 Likes

chỉ mong ae ko bị bọn đa cấp lùa gà tẩy não.

1 Likes

Ôm dig giá 70-80-90100-120 thì khi nào mới bắt đầu có lãi đây.

1 Likes

Ông này bán lúc 120 có 1,8tỷ rồi song giờ mua lại đc gấp 3 số lượng cổ phiếu rồi

1 Likes

bị ngáo rồi, 12 năm trc nó có giá 60, h tính quy ước nhân 2, bạn tíh giá thấp nhất so hiện tại rồi

giá ấy so bây h là 18

đệ a7 nên ko tính giá cao, đi tính giá thấp, cầm dig 12 năm ko ăn nổi lãi bank

2010 giá 74 có chưa xem kỹ, nhưng cầm dig từ đầu đến h ko ăn dc lãi bank đâu

bank có năm lãi 18 phần trăm, 12 năm tính so h dig chỉ nhân 2,

mình tính mức trung bình. ko chọn thấp nhất cũng ko chọn cao nhất bạn nhé.

ok, mấy ai mua dc giá thấp nhất, thế flc cũng ngon :)); than ái chào cổ đông dig,

năm 2010 kẹp từ 7x8x về 1x; bank view phải viw hết, ko nên so giá thấp nhất, nó đi ngang 6 năm , cầm nổi ko, ko tưởng :)))

Ôm 10 năm lỡ có mệnh hệ nào thì giàu sang phú quý ai hưởng :rofl::rofl::rofl:. Vợ mình người ta xài, con mình người ta sai. :rofl::rofl::rofl:. Nói vui nhưng chắc có phần đúng chứ nhỉ, chả ai ôm cổ phiếu 10 năm :sweat_smile:

1 Likes