GKM siêu cổ phiếu Future x10, x20 tài khoản

Người có công tìm kiếm phân tích cổ như bác thì nhiều tiền cũng xứng đáng!

5 Likes

Con này tôi nói bên KLL của Upbo là nó muốn đánh lên 7x, ban đầu Upbo thấy hay nhưng sau phải bỏ vì lái đánh dị quá, Up chỉ thích cướp xong đổ thôi

7 Likes

Mình ko quan tâm đến đội lái lắm vì mua đầu tư dài hạn. Doanh nghiệp tốt lên thì giá tăng theo thôi

8 Likes

Thông tin cóp nhặt ở đâu mà ông viết nhiều mà hay vậy?

6 Likes

Kết hợp và tự ngâm cứu thôi…mình múc TTF cũng hiểu rất sâu về nó.

12 Likes

Thanks aH. Đúng là phía sau 1 CP luôn có 1 câu chuyen hap dan a he. :grin:

5 Likes

các bác mua mạnh cho đội upbo ra hàng. chứ lái apec nhốt bữa giờ :sweat_smile:

4 Likes

Cổ ko lái như gái ko chồng bác ạ. Cứ mơn mởn, hừng hực ý mà để không.:grinning:
Ẻm này có lái thì ngon.

3 Likes

Ae nào kết thì túc tắc gom thôi ko có j phải vội…giàu trước hay giàu sau đề là giàu…mình chơi con j cũng xác định lose luôn 20% cho tâm lí thoải mái.dài hạn vẫn thắng…gkm chưa đc Magin nên đánh bằng tiền thịt thoải mái tâm lí

9 Likes

“Không một cổ phiếu nào có thể tăng giá, dù là tốt hay xấu, nếu thiếu vắng dòng tiền lớn tham gia mua. Dòng tiền lớn đóng vai trò “lái tầu”, là “nhiên liệu”, và đó thường là những đồng tiền thông minh. Họ thông minh vì nhìn ra những cổ phiếu tốt bị lãng quên và có triển vọng tăng nếu được hỗ trợ bởi thông tin, đồng thời họ thường thoát ra ở những mức giá an toàn, hay tiếng lóng trong giới là “vừa miếng” thì rút.”

Mr. Rồng said!

5 Likes

Đất lành, màu mỡ, nhiều cây quả thì chim sẽ tự tìm tới thôi

3 Likes

Con này ổn đấy, canh canh giá trùng mua dần. Ai ko chịu đc mua gần ngày chốt, lấy thêm quyền mua 3.5. Nó chuẩn bị làm dự án phú quốc hơn 16k tỷ. Like chủ thớt nhé

4 Likes

Đây nhé, nó là tiền lãi cho vay bạn nhé

3 Likes

Gkm đang có 40 tỷ tiền mặt có thể chia cổ tức hoặc đầu tư mở rộng sxxkd

2 Likes

Sau ngày 19/3 chắc mới có lịch chốt quyền mua cụ thể

3 Likes

Cái này hình như là điểm chung của mấy case kiểu này anh ạ

3 Likes

đúng rồi bạn…nhưng mình lựa chọn mua PHT nên mua trước để giá tăng số lượng…sau nó sẽ về lại 60k thì số mua thêm kia mình x6 tài khoản rồi…sau làm ăn dc chia 1-1 phát nữa thì x12 luôn…

2 Likes

Đó chính là cách x tài khoản nhanh nhất của các doanh nghiệp đang phát triền mà vốn hóa bé

5 Likes

E cùng tàu với a. Vốn e bé làm 1 ít đợi lăn chốt hưởng quyền đi lâu dài với e nó luôn.

2 Likes

Gọi là case tích sản, ngồi chung thuyền với doanh nghiệp lâu dài. Lãnh đạo có vẻ ok!

2 Likes