Góc 8 ngoài chứng khoán

Nice day em,
Ở góc nào đẹp vậy em. @Tammy.Tr luôn tinh tế nhỉ.
Anh tuần sau nữa tính khởi công quán coffe thảo điền.
Có quán nào phong cách nhật đẹp đẹp hok góp ý anh với nhé

IMG_8080

1 Likes

Em mà tinh tế gì anh :joy::joy::joy::joy:
Em ít ngồi cf trong nhà lắm, trừ khi có bbe mời :joy: vì cả tuần đi làm đã máy lạnh trong nhà rồi :joy:
Em thích mua cf ra công viên ngồi hơn.
Tết rồi em đi mấy tỉnh Tây Nguyên, cf đã gì đâu :hugs:
Cf view ruộng :hugs:

Cf view hồ :hugs:

Cf view hoa :hugs:

3 Likes

A cũng bị viêm mũi dị ứng nên thích ko gian mở Tây Nguyên nhiều coffe đẹp a cũng có làm 1 năm ở BmT á

2 Likes

Ủa sao anh Lê biết em cũng bị viêm mũi dị ứng?!
Em lúc nào cũng phải sẵn thuốc :expressionless:

Thảo Điền thì nhiều khách Tây, họ cũng chuộng cf không gian mở hơn :grin:

1 Likes

Bên ngoài ko gian mở bên trong không gian đèn mờ em kkk.
Nằm ở góc nên có 5.5m ngang phố đi bộ và 28m bên hông là đường đi nội bộ tha hồ đặt bàn

1 Likes

Anh Lê khai trương quán chưa?! Cho em voucher đi check-in review nào :hugs:

1 Likes

A đang đi xem gỗ e ơi

1 Likes

Oh sông gì đây anh? :hugs:

1 Likes

Anh đang ở Bến Tre em

1 Likes

Cảm ơn @mr_le198x nhé! Tớ khoái tán gẫu nhưng 1 tháng chỉ OL vài ngày vì khá lười, hôm nào rảnh thì tớ sẽ off để xem ace chia sẻ.
Từ hôm @Linhht tâm sự với cậu, gặp lại em gái SM Rose cánh Hồng và chị gái (chị Oanh) thì Linh đã yêu đời hơn và thả hồn bên bờ biển cát vàng thơ mộng, ko còn thẫn thờ đợi chờ bên hàng rào quán cafe gần nhà nữa :))
Cậu bảo em ấy động viên Mil nhé. Mil còn nhỏ, hài hước tốt tính và nhìn nhận ttck khá giỏi nhưng tâm hồn có chút yếu đuối, dễ tổn thương. Vì vậy Linh cần vỗ về và quan tâm Mil nhiều hơn nữa.
Về ttck là ổn, view vẫn vậy chưa thay đổi. Ck thế giới rất tốt, vượt đỉnh, trong nước cơ bản là tốt.
Tuy vậy, trên 9/10 pic màu hồng, các youtuber, ticktoker… tràn ngập huy hoàng viển vông, đoán nhịp này VNI 1340, 1380…
Đây là rào cản đến đà tăng của ttck, thể hiện sự ôm chặt cp. Vì vậy, ngắn hạn thực sự khó thành.
Chúc cả nhà vui vẻ.

1 Likes

Ủa ủa cái j vậy a? Sao a tả em nghe thảm thương vậy? :joy::joy::joy:

2 Likes

Anh bị lừa rồi :rofl::rofl::rofl:

1 Likes

Linh tâm sự kín :stuck_out_tongue_winking_eye: sao bác biết nhỉ kkk @Linhht em bảo chỉ ae mình biết sao boeing biết nhỉ.

Anh Boeing ảnh còn chém gió giỏi gấp mấy lần ae mình ấy, toàn bắt nọn phủ đầu ko à :))))

2 Likes

A ko biết đâu e hứa giữ câu chuyện rồi mà cả F247 này ai cũng biết kkk

lại được thêm anh nữa =)))

1 Likes

Kkk
Lâu ngày quay lại hội an lại thấy hội an đẹp :slight_smile:

Lần gần nhất em đi là cách đây gần 4 năm, Hội An yên tĩnh và cổ kính, phù hợp nghỉ ngơi thư giãn :smiley:

1 Likes

ơ @Tammy.Tr làm sao mà cứ thả hahaa suốt thế nhỉ :))))

1 Likes

Thì em thấy zui nên thả haha hưởng ứng :hugs: để mọi ng biết có đứa đang đọc ké đó mà :kissing::hugs:
HoiAn thì em hông mê lắm :joy: em đi trúng mùa hè :kissing: cháy da :flushed: thở ngáp ngáp :joy:

2 Likes