Góc 8 ngoài chứng khoán

Bình minh ơi dậy chưa coffe sáng với tôi được không?
Morning cả mình làm 1 góc nhỏ để trốn chứng khoán nhé :grinning::grinning:
@Linhht @Vampire_rtn @VuLuu @Satthu2000 @Boeing @Tammy.Tr
@Emil @Hoahong2

7 Likes

Good morning anh Lê and everybody :hugs:

1 Likes

Good morning anh Lê! Mừng anh khai trương quán nhỏ bên lề chứng khoán :wink:

1 Likes

Morning em kkk thank ly coffe ngon em

Hé hé củm ơn em :stuck_out_tongue_closed_eyes: bản tính thích 8 nhưng bập zô chứng cháo làm thay đổi bản chất nên muốn có 1 góc là những người bạn trách chứng cháo ra kk

1 Likes

Em đang định claim lên mod sao có cái pic để giải trí ngoài giờ cân não với bảng điện mà cũng bị block thì phát hiện pic còm lại rồi nè anh :smile:

Chúc anh cuối tuần vui vẻ!

1 Likes

Hi hi anh cảm ơn nhé chúc em và mọi người sáng chủ nhật an lành.
Uhm chắc mod thương mở lại comment rùi kkk.
Linh em ở đâu vậy

1 Likes

Em ở Hà Nội anh ơi. Chắc bữa trước thay giao diện mới nên các pic bị ảnh hưởng chút thôi anh :joy:

3 Likes

À xưa a học quốc gia HN ở xuân thuỷ cầu giấy á lâu ko ra HN nè năm ngoái có ra củng ngồi coffe chút với ae nhóm 1

3 Likes

Thích cảm giác 1 mình lang thang phố cổ sáng dậy sớm dạo bộ quanh hồ gươm cái không khí se se lạnh nhiều cô chị bán cốm, bán hàng gánh. Tối làm ly bia Tạ Hiển ngắm gái tây :grinning:

2 Likes

Vậy bao h có dịp ra HN a báo nha để e join với :grin: hồi cấp 3 tuần nào e cũng lên thư viện ĐH quốc gia mua sách, lên ĐH thì học trường khác nhưng hay ghé chợ Nhà Xanh mua quần áo và ăn vặt :joy:

1 Likes

Vậy à thế thì e là con gái hà lội thuần nè a chỉ là tỉnh lẻ lên thuê trọ học thôi kkk. Mà bị gái HN chê nên phiêu dạt vào nam.
Ok e khi nào ra hn sẽ tập hợp team kkk

1 Likes

Em cũng tỉnh lẻ anh ơi, cấp 3 e học chuyên Anh nên bố e hay đưa lên HN mua sách luyện gà thôi :joy:

1 Likes

Uhm thời gian nhanh thật nhớ ngày nào còn đi trộm chuối trộm gấc ăn quỵt nợ bà bán phở quỵt tiền trọ vậy mà giờ già đến nơi rồi kkk.

Và trong không gian đó lại nghe loa phường phát bài Nhớ về Hà Nội “Ôi nhớ Hồ Gươm xanh thắm nơi Tháp Rùa nghiêng soi bóng” hoặc “Hà Nội mùa này vắng những cơn mưa cái rét đầu đông khăn em bay hiu hiu gió lạnh” thì cứ gọi là tê tái anh nhỉ :rofl::rofl::rofl:

2 Likes

Uhm e 4 5 năm học nên cũng có khá khá kỷ niệm nhưng giờ HN rộng gấp đôi, nhà cao tầng mọc chen chúc khác xưa nhiều rồi :slight_smile: xưa đường Trân duy hưng a đi học còn là đồng ruộng ếch nhái kêu

2 Likes

Vâng, giờ quay lại ko tìm thấy đc lối quen xưa nữa rồi, may còn có Hồ Gươm và Hồ Tây vẫn đẹp, nên thơ.

1 Likes

Uhm e ra hn là a chỉ ở mấy KS nhìn ra Hồ Gươm.
Đi bộ trong mấy khu phố hàng cờ vui vui với người dân khu phố cổ phục vụ khách du lịch nhiều nên cũng lịch sự hơn. Xưa mỗi lần vào mấy cái chợ như Cầu Giấy, ngã tư Sở là anh ám ảnh kkk trả giá quá chút bị chửi bị đốt vía kkk

1 Likes

Cũng là những trải nghiệm thú vị, mới có chuyện để kể, h đại gia Lê có muốn ôn lại kỷ niệm xưa cũng ko có cơ hội đâu :)))

Nice Sunday everybodyyyyyy :hugs::hugs::hugs::hugs::hugs::hugs:

2 Likes