Phim chứng khoán F247

chất quá haha

DIG đỉnh thật

Đúng là nhân tính không bằng trời tính nhỉ. Ăn đến mồm rồi vẫn bị mất. Lượng tính toán như thần, cú úp bô lịch sử tưởng rằng tiêu diệt gọn quân Tư Mã Ý. Phút cuối, đúng là ý trời.

Tính ép chết bà con, không ép chết được, giờ bật lại, càng lúc càng mạnh, đã giật lại thế trận rồi, khí thế sẽ tăng lên trong những ngày tới.

Đã cụ nào bỏ công việc hàng ngày để đầu tư kênh này coi như là công việc thu nhập chính chưa!?

1 Likes

chắc vẫn có đó bác, trc t đọc dc bài này trên F247 Có nên nghỉ việc để tập trung đầu tư chứng khoán? bác xem có tham khảo dc j ko :laughing:

1 Likes

có mình đây hic hic

1 Likes

clip đã nói lên toàn cảnh bức tranh index hiện nay rồi

Thanks bác, có nguồn để tham khảo. Đọc xong muốn tìm một công việc tốt hơn để có thêm $ đầu tư ck :))

Có thời gian hơn để đầu tư, đến thời điểm này bác nghĩ sao về quyết định của mình :smiley:

mốt ơi là mốt,đội cướp tàu phím TDG rồi mà ko ăn hàng kìa,có bác dồng đỏ ăn được vài chục k cho vui

1 Likes

em chỉ bds hà nội,chứng khoán để kiếm tý làm từ thiện cho các cháu vùng cao

1 Likes

Ganh gét đố kỵ bảo thủ không làm cho con người ta khá lên được, chỉ ôm 1 nỗi căm hờn trong cũi sắt. Thức thời mới tạo anh hùng. Chỉ biết chửi Lái vì bản thân bị lùa gà ụp bô, nhưng không tự nhận mình non kinh nghiệm . Thời gián đó học cách lừa lái, đổ bô lên lái lúc lên cao mới là đại cao thủ.

1 Likes

vlg,tdg toàn hàng có game

1 Likes

chơi chứng lúc đc lúc mất nhưng mất là chủ yếu hic hic

index gay cấn , f247 ra phần 2 đi để anh em ngắm thử hehe

1 Likes

Ối giờ mới biết topic này :))
Lâu ko để ý

Tụ tập đông ,dễ dính covid

là sao cụ

Xét nghiệm ra nhiều dương tính , tt rơi chứ sao .