Góc nhìn khác về CEO cho ae nào muốn quan tâm đào kho báu

CEO quá ngon , với hàng CEO cô đặc lắm , nó k đạp được xuống nữa đâu , mình có đồng nào là múc CEO, trung bình xuống đến ga 6x rồi :smiley:

1 Likes

Hôm nay lực bắt đáy vẫn mạnh và lái vẫn đỡ ko nằm sàn. Hi vọng sang tuần hái quả

1 Likes

Chúc mừng anh em cầm CEO.

Nay CEO mạnh dã man.

Ngắn hạn CEO ngon.

(tôi không mua CEO nhé, và chuyện FA khi nào rãnh phân tích phân teo sau).

2 Likes

Những anh em cầm ceo Hôm nay thấy ấm lòng rồi , nội tai ngon cứ cầm vài năm nữa mới tính

1 Likes

Tôi cứ thích cái cổ đông hiện hữu được mua 1: 0,98 giá 10k là quá ngon. Tích được nhiều cổ CEO giá rẻ, ủ lâu ăn dày. Haha chứ

2 Likes

tui cg đc ngược xuôi bán nốt đàn lợn để mua vụ pht giá 10k này… nhà nông vất ghê

2 Likes

Ceo sẽ dẫn dòng tiền lớn vào bds …Ceo chuyển bị mở bán mê linh , sona sea vân đồn thì tăng giá bán , cháy hàng liên tục . Khách du lịch đông kín …đủ để ceo , trần cả tháng chưa ae???

2 Likes

Mấy tuần nữa tao hoá vàng cho mày nha . Óc lợn lắm em ạ

Ceo kế hoạch 5 năm tới: doanh thu 33-35k tỷ, kinh thật; lợi nhuận 4k tỷ, nhiều ghê. Tỷ suất lợi nhuận trên doanh thu 12%. Mấy bố nhìn là biết tiền nó đi đâu hết rồi đó, đừng cãi những con số

Chim L bay nhiều quá nhỉ

Khi nào nó hiện lên là lãi 12% như thế đã còn kế hoạch người ta nói đưa ra là thận trọng chứ đã có đâu mà cãi con số có éo đâu mà cãi

số liệu quá khứ + kế hoạch thế thì chỉ có đúng thôi

Quá khứ CEO lúc chưa thay đổi chiến lược thì làm gfi có gì mà số liệu quá khứ. thôi túm lại nói qua là hiểu ông trả hiểu cái gì rồi, đi tìm hiểu thêm đi nhé

1 Likes

kk. ngon thì tay to vào xúc luôn cả công ty rồi nhé, ngồi đó mà x5 x10 viển vông. chính A7 livetream nói giá đất bên ngoài x2 thì giá cổ phiếu x10, vậy cái tăng đó là do nội tại doanh nghiệp hay do bơm thổi, fomo… ông nhắn tin hỏi mấy sale của CEO về gía bán đất chưa, giá bán hđmb với giá thực tế như thế nào đã hỏi chưa. Hôm ĐHCĐ có người hỏi nhưng chủ tịch trả lời qua loa, né nhé

Không mua thì chim cút, tranh cãi đúng sai làm lol gì…thấy ko ngon thì éo mua nữa là xong …

:stuck_out_tongue_closed_eyes:

:joy:

Thằng Tuyền nát mà nó còn livechim.

mở room thu phí, thì còn downchen dài dài nhá.

nó live bửa nào là CEO ăn lozz bửa đó.

đậu móa nó thằng nát

ngao ngán!

4 Likes

Nếu A7 là anh Long HPG lúc này phải thâu tóm DIG, CEO thay vì đi xin dự án mới các vị trí đắc địa ko còn, phải đi xa lắc, chi phí còn nhiều hơn thâu tóm và thời gian cũng lâu hơn nhiều năm. Ví dụ như Phú quốc Vân đồn hay ven TPHCM cả nghìn ha giờ có lấy vào mắt.kkk

22 Likes

Rất chuẩn. A Long giờ có tiền tỷ đô cash trong tài khoản mà không biết giải ngân chỗ nào. Muốn mở sang mảng BĐS thì ko hề dễ lúc này. Thâu tóm mới là thượng sách.

2 Likes