Góc nhìn khác về CEO cho ae nào muốn quan tâm đào kho báu

Cụ đang ở đúng chỗ rồi đấy! Kkk

1 Likes

Nào cụ lên Hà Nội, ae làm team xin A7 một buổi cà phê. Kkk

1 Likes

Chỗ nào nè? Bài này của A7 về CEO đọc rồi

1 Likes

Chỗ nào có A7 thì chỗ đó có cao thủ cụ ơi! “Vua ở đâu kinh đô ở đấy!” Kkk
Cụ không phải mất công tìm đâu!

2 Likes

Ý là học thêm về TA hay tiếp xúc những cao thủ khác kìa bạn già, A7 thì theo đuôi rồi

À! Ok, để nào thấy e nháy cụ! Kkk

1 Likes

Xia xia nị!

Mời các cao thủ vào dak lak chơi

1 Likes

Bên píc của mr billgate về sóng eliot kìa bác

1 Likes

Cảm ơn bạn!

TA cũng tốt

Nhưng điều tốt nhất là định giá doanh nghiệp và tầm nhìn dài hạn của Doanh nghiệp.

Nếu mua một tài sản 1đ mà kỳ vọng ăn 20, 50đ thì xuống tay phát một.

Còn mua 1 tài sản 5đ kỳ vọng 6đ thì TA, sóng sánh, ichimoku,… thì cửa “ĐI VIỆN” là cao.

Chính vì thế các cao thủ Sóng sánh khi ăn quen mồm sẽ dễ hạ “TIÊU CHUẨN” đầu tư.

Và sẽ chết trong cơn sóng kế tiếp!

2 Likes

Mình hiện tại đầu tư giá trị, đã từng trade fx và nghiên cứu qua TA và vẫn thích tìm hiểu để có thêm góc nhìn và bổ sung kiến thức, nghe các bạn giới thiệu người giỏi thì muốn mở mang. Nhưng cách mình chọn là làm nhà đầu tư giá trị vào doanh nghiệp. Biết thêm không bao giờ là thừa, đừng tẩu hỏa nhập ma thôi. Cảm ơn lời khuyên của bạn.

Ok Bạn, thế tôi mới nói cũng TỐT mà!

Chỉ nhắn bạn vậy để tránh giống ai kia “bái sư luyện võ”

“Quyên vương đại pháp” chưa thành đã mơ “Vô ảnh cước”

Cuối cùng tẩu hoả nhập ma thân bại danh liệt!

Chắc bạn biết tôi nói ai rồi đó!

1 Likes

Ok ok haha

Tuyệt vời quá Thầy ạ !

Đã mua được ít CP CEO nào chưa ? đợt vừa rồi giảm mạnh vậy chắc mua được rồi đúng ko :smiley:

Không, tôi không phải nói xấu để mua đâu.

1 Likes

Mình thì mua dự án sonasea thì mình biết là dự án sonasea nó sẽ chia thành nhiều phân khu khác nhau, mỗi pk sẽ bán hàng ở một giai đoạn khác nhau. Hiện tại pk mình mua thì đúng là đã bán hết, các pk khác thì ra hàng và bán hàng rất tốt. Tình hình hoạch toán tiền bán thì mình thấy chủ yếu là do tiến độ đóng tiền theo tiến độ của công trình từ khi nào đủ 50% thì sẽ ký hợp đồng mua bán. Nói chung sp bán tốt. còn chuyện hoạch toán thì chắc chỉ hoạch toán được những phần tiền trả trước mà khách hàng đã đóng thôi chắc khoảng 10%- 30% tổng số các sản phẩm đã bán ra.

4 Likes

tôi trade fx xong bỏ TA luôn

Theo ta rễ chết lắm