Góc Thư giãn: Làng Trứng truyền kỳ!

Cảm ơn bác nè! Mấy nay bận quá bác ạ, anh em xin vào room Vph quá đông. Lại phải chắt lọc những cá nhân tinh nhuệ để Training đào tạo

3 Likes

Chúc bạn có được Room hiệu quả như ý nhé! :partying_face:

4 Likes

Thế là cũng nhiều hàng nóng phết đấy bác
Biệt thự = BĐS
Siêu xe = VEAM, HAX
Thẻ ngân hàng = Banh (xác pháo)
:cowboy_hat_face:

3 Likes

hôm qua thấy vph nhà bác kéo trần tôi dứt khoát tôi lỡ cướp ít hàng của lái rồi hehe

3 Likes

Ôi ôi … Oan quá ạ :sweat_smile:

3 Likes

Tưởng bác phím vào mấy hàng đó thì có tiền ăn em trong ảnh một cách Lồi Mồm. K k

2 Likes

VPH đếm nến sắp đi ngang rồi. Giờ vào cơ tăng nữa khó nha

5 Likes

Gu Tui nó lạ lắm, Tui thjk mộc mạc chân quê thui, còn ba cái đó ngắm cho vui mắt chớ ko ham nè :laughing:

( Internet )

5 Likes

Chúc người chơi may mắn thui nè :grin:
image

( Internet )

4 Likes

Vâng. Mời anh cốc bia :beer: :beer:

1 Likes

em có đứa em lúc csv đảo chiều 67 bảo bán đi không bán giờ 45 lại lôi ra bán. Hsg kêu hết chu kì cổ phiểu rồi vẫn vào giá 48 giữ đến giờ. kêu để ấy một 2 năm nó lên. kk đến chịu. Chẳng buồn khuyên

2 Likes

Sách hay lời đẹp đều ko thiếu, nhưng ko phải ai đọc cũng hiểu, ai nghe cũng thấu … em ngừng khuyên là đúng rùi đó … vì với những người đó, nếu thoát nạn họ cũng làm lơ ko cám ơn và nếu hụt ăn thì họ sẽ chì chiết mình … mệt lắm!!! :weary:
Với Anh ai muốn nghe thì mình khuyên, còn họ đã quyết làm thì … chúc họ may mắn! :innocent:

5 Likes

Hàng này ăn không Lồi mồm được. Đúng là hợp với người có tuổi như bác :cowboy_hat_face: :cowboy_hat_face: :cowboy_hat_face: :cowboy_hat_face:

3 Likes

CẢM ƠN BÁC BÁO TRƯỚC NHA. NAY EM MỚI THÀNH LẬP BIỆT ĐỘI CHIẾN BINH, ĐANG LO KHÔNG CÓ HÀNG VPH CHO MÚC BÁC NÓI THẾ NÀY EM YÊN TÂM RỒI Thanks!

2 Likes

Biệt đội chiến banh cảm tử à a. Cái này hay nè.

2 Likes

Vâng. Dạo này e cũng chẳng buồn khuyên. Đúng thật. em phím cho mấy con BCG, Vix ăn lồi mồm x2 x3 mà cũng ko được lời cám ơn.

1 Likes

Bác chia sẻ giùm cách đếm nến thế nào ạ. Thú thật mình chỉ thích TA nên mong bác chỉ giáo thêm!

2 Likes

Giang hồ hiểm ác :woozy_face:
Tham tham "vô căn cứ " thì chết chớ đừng nên trách ai :rofl:

• Hàng tốt giá rẻ thì chê nặng mông, ko ăn đc ngay và luôn
  • Muốn ăn ngay và luôn thì bị chúng " lùa vào rọ " rồi than trời trách đất! :crazy_face:
    Bít sao cho dừa lòng! :sweat_smile:
    image
    ( Internet )
8 Likes

Ak mình chỉ thấy. Nó tầm 5-6 cây ce là chỉnh đi ngang 2 lần rồi. Thường càng lên cao quy luật càng giảm. Hiện Vph đã 6 cây Ce từ nền.

4 Likes

Vâng.đúng rồi a a. Thường f0 hay fomo. Trước e cũng thế

1 Likes