Góc Thư giãn: Làng Trứng truyền kỳ!

Hì, cũng căng thẳng nhưng lúc này chả FA, TA mà chỉ theo anh nái

2 Likes

Thế thì kém rồi, tôi được 1 lần ăn GAS từ 60 bán đúng đỉnh 128 năm 2015 :crazy_face:

4 Likes

Gas đáy là 22,5 chớ 60 hùi lào nè :rofl:
Cái đoạn giá dầu rơi ko phanh Gas xuống khoảng cỡ đó rùi đj lên tới số Gà nói :relieved:

2 Likes

Nhưng ông có công nhận với tôi rằng, Fn càng lớn thì bán càng ngày càng xa đỉnh đúng không? Khả năng là trình độ càng ngày càng kém

2 Likes

Em nghĩ do tuổi đấy bác: Càn già càng khó lên đỉnh. :cowboy_hat_face:

2 Likes

Kém??? Not bad. Mà là CÁO ấy a Gà.
Các anh toàn Cáo cả thôi :money_mouth_face:

2 Likes

Ko phải kém đj mà là quản trị rủi ro càng tăng lên và Size lớn hơn thì càng khó tối ưu hoá lợi nhuận nè 🥸

4 Likes

Ăn hàng cây phân phối nếu ko chết thì là do kiếp trước có phước lớn em nha. Mờ phước thì ko bao giờ kéo dài và bền vững đc nè :pensive:

4 Likes

Chuẩn! :sob:

3 Likes

đoạn sau đó tôi biến rồi, tôi ăn đoạn trước đấy đó :crazy_face:

5 Likes

Nói chung Gà ăn đc 1 lần ngay đỉnh là giỏi hơn tuo rùi :clap:
Chắc nhờ trụi lông nên Nái …chụp hụt :crazy_face:
Tui lông tóc nhiều … sợ nó chụp trúng thì mệt nên rời trước cho lành :weary:

7 Likes

chuẩn, già yếu sinh lý, lên cao chóng mặt do tăng huyết áp và bệnh mạch vành, sợ đột tử. Chung quy lại là già thì sợ chết :crazy_face: :crazy_face: :crazy_face:

4 Likes

Ăn đúng đỉnh em nghĩ chẳng có Lái là hay ăn đúng đỉnh thôi. chứ dân thường như ae mình hiếm lắm

2 Likes

2020 lúc tôi mua con BSR lúc giá 7 hi vọng nó chuyển sàn, mẹ bố nó đùng cái nó tuyên bố không đủ điều kiện niêm yết do cả nửa năm lỗ hơn 4000 tỷ, nửa cuối năm chắc chắn lỗ, bán được 9 mà sau nó lên kinh thế, nghĩ bảo già rồi :crazy_face: :crazy_face: :crazy_face:

3 Likes

Già ko sợ chết lắm đâu … :sweat_smile:
Già và giàu mới sợ chết … :sweat:

( Internet )

4 Likes

Thế mới nói là " chẳng ai giỏi hơn lái cả " :rofl:

3 Likes

Khéo bác lại bán bsr cho em ăn được đoạn từ 12 lên 16

3 Likes

tớ bán 9 rồi, thế chắc thằng ăn 9 nó bán cho bạn đó :crazy_face:

3 Likes

Điều này dễ mà bác.
Mình kiếm được tô cơm cũng nên để người sau được chút cháo.
Vậy mới gọi là Win - Win :+1:

3 Likes

:crazy_face: :crazy_face: :crazy_face:, 3 ông ăn trước, ông đầu tiên được bát phở, ông thứ 2 được bát cơm, ông thứ 3 được bát cháo, còn ông cuối cùng được bát c.ứt

5 Likes