Góc Thư giãn: Làng Trứng truyền kỳ!

Ây dà … Các hạ thuộc típ đại hiệp truyền thống rùi đó hả!? :stuck_out_tongue_winking_eye:
image
( Internet )

4 Likes

Ví như " Nái " chẳng hạn, Họ là ngôi sao của Trứng trường, ko có họ thì ai tạo thanh khoản? Ai khiến trái trứng sôi động? Ai kéo lên cho chúng ta ăn? :scream:
Nên Nái đáng yêu hơn đáng ghét nè :smiling_face_with_three_hearts:
Vấn đề là Nái như phụ nữ vậy … TRỞ MẶT NHANH LẮM " !!! :grimacing:
Anh nào ko thjk ứng, ko hiểu đc Nái thì phải lãnh hậu quả thui :tired_face:

( Internet )

6 Likes

Hihi. em có dám chống lại anh đấy đâu. em xin thua. Chúc các ace một giáng sinh an lành a.

4 Likes

Merry Christmas!!! :smiling_face_with_three_hearts::partying_face::evergreen_tree::evergreen_tree::evergreen_tree::clinking_glasses::tropical_drink:🧋:wine_glass::champagne:

( Internet )

5 Likes

Cảm ơn bác đã giác ngộ cho em nè :grinning:
Em theo chân lý của bác toàn mua lúc có khi cả phiên có mình mình mua.
Nên em xin làm đệ tử của lái, không bao giờ phản lái YÊU cả bác ạ ?
Lỡ có bán mã nào sớm vẫn luôn mong và hy vọng người đến sau vẫn lồi mồm nè :grinning:
Chúc cả nhà GIÁNG SINH AN LÀNH BÊN NGƯỜI THÂN :laughing:
Hẹn gặp lại vào thứ 2 tuần kế tiếp

5 Likes

Thuyền ko lái như Gái … già ế chồng :sweat_smile:
Đa số những người chửi lái chủ yếu do họ chưa " giác ngộ " đc vai trò của lái và của … chính họ :pensive:
Chúc bạn giáng sinh an lành và chúc bạn sớm trở thành Lái chính nhé! :partying_face::evergreen_tree::clinking_glasses:
Merry Christmas!!! :partying_face:
Cơ mờ chắc giờ bạn đã hiểu rõ slogan của tui trên avatar là nói đến dòng tiền nào rùi nhỉ? :blush:

7 Likes

Mượt quá cơ!
Chúc các a/c cuối tuần vui vẻ.
Giàu nhanh cũng tốt, giàu chậm cũng được, cực giàu càng tốt nhưng giàu bền vững là hoàn hảo nhứt.

5 Likes

Nằm trong bẫy chuột chứ gì :crazy_face:

3 Likes

Chuẩn quá cơ :smiling_face_with_three_hearts:
Nhà này nhìu bạn tự nhận FO nhưng xem ra hổng phải vậy :grin:
Cuối tuần vui vẻ bên gia đình bạn bè em nhé! :bouquet::evergreen_tree::ice_cream:

5 Likes

Gà này thành tjnh hoá Cáo mất rùi :laughing:

(Internet)

6 Likes

:rofl::rofl::rofl::rofl::rofl:
Cáo đỏ thế anh?
Anh Gà @gaconchoichung2019 nói chuyện rất tưng tửng nhé, khả năng là Cáo cụ rồi.

3 Likes

:rofl: :rofl: :rofl: đâu có, gà em mới có 13 tuổi sắp sang 14 tuổi thôi, còn lâu mới lên chức cụ, các bác cứ nói quá gà em phổng mũi mai lại lên cung trăng ngồi với chị Hằng thì chết

3 Likes

Gà em vốn đẻ ra thật thà, có gì nói ấy, gà em sợ nhất mấy bác giả vờ gà để cười gà em thôi

3 Likes

Em vẫn chưa giác ngộ được dòng tiền bác nói là dòng Tiền nào bác ạ.
Bác có thể khai sáng luôn giùm em ko bác ?

3 Likes

em tưởng là như gái có chồng rồi cơ
có chồng rồi khó nhòm ngó lắm, biết ngon nhưng k đụng vào dc ví dụ con gì mai táng hải phòng ấy

1 Likes

E đoán ở câu: Đầu tư giá trị muôn đời thịnh
Anh ADK chơi đỉnh, pow đà tăng mà cẫn out lúc giá đỉnh thuc quá siu nhân

3 Likes

Dòng tiền có khả năng " lôi kéo " dòng tiền đám đông đó bạn! :wink:
Thường thì tui bắt đầu vào hàng khi dòng tiền đó đủ mạnh và rút ra khi dòng tiền đám đông đủ mạnh :yum:

6 Likes

Ý a là quan sát dòng tiền vào mạnh thì a theo Lái, khi đám đông vào mạnh a lại chia tay Lái ạ?

1 Likes

Nhường … nhường em ơi … :innocent:

4 Likes

:sweat_smile:
Xin lỗi sâu sắc :relaxed:

2 Likes