Góc Thư giãn: Làng Trứng truyền kỳ!

Khi không còn trứng rẻ thì đợi 1 tuần hoặc 1 tháng lại đầy trứng rẻ. Nghỉ ngơi chút cũng tốt mà bác. Lên đỉnh xong kiểu gì chả Xìu còn xìu hơn cả lúc chưa bắt đầu lên :cowboy_hat_face:

1 Likes

Ý của bạn tui đã đề cập rùi nè :coffee:

3 Likes

Tui rất mong các bạn Fo thật sự của " làng trứng " đọc kỹ và suy nghĩ về comment này … nó thật sự rất tốt cho các bạn ! :innocent:

• Chân tình
8 Likes

Nay có tin biến chủng omicron bác có nhận định gì không a

1 Likes

Hjhj … Quên nói với bạn là ngoài chính trị tôn giáo sắc tộc ra thì tui cũng ko bàn chuyện covid bạn ạ :sweat_smile:

5 Likes

Hihi. Vâng. Thế bác không nói sớm. Bác có con nào cho ae bắt dao có tý nhân bánh trưng không a

2 Likes

Hiện giờ thì ko bạn nhé :sweat_smile:
Trích ít tiền lời năm nay đj mua cho vk cái nhẫn hột xoàn bé hơn chị Phương Hằng cũng là giải pháp ko tồi nè :clinking_glasses:

4 Likes

Thế em mới có gạo thôi bác ơi. bánh trưng chưa có tý nhân nào. Vk con thì chưa có hihi

1 Likes

Ôi … Thế là bạn đang ở tình trạng " Tự do tài chính " đúng nghĩa đới! :laughing:

3 Likes

Hihi. em đang hướng đến điều đó. mà mới được 2 từ đầu thôi. Còn 2 từ sau đói lắm a a

1 Likes

Mún nhanh thì phải … từ từ bạn nhỉ!? :sweat_smile:

Lựa chọn đúng thì ngồi yên " tiền sẽ tới kiếm bạn" :money_mouth_face:
Nên … cứ từ từ mờ lựa nè :innocent:

5 Likes

Dạ. Cám ơn a

2 Likes

Bác đánh giá quá cao em rồi, em tự thẹn là ko được như bác nghĩ, nhưng em vẫn rất cảm ơn bác đã tạo động lực cho em

1 Likes

Nói thật mờ! Tui oánh giá bạn rất cao luôn :blush:
Hi vọng trong tương lai sẽ đc bạn chia sẻ vài Cases thú vị nè :clinking_glasses:
Tui có khả năng nghiên cứu mỏ, nhưng kỹ năng chạy dự án của tui lại rất hạn chế ( tui ko thjk làm vậy chỉ thjk nghiên cứu với viết chuyện xàm thui ) :sweat_smile:
Thế nên nếu Mỏ của tui mờ kết hợp đc khả năng làm dự án của bạn thì thật tuyệt vời :heart_eyes:
Đó chắc chắn sẽ là những mỏ " Chất lượng - an toàn - uy tín và triển vọng - rút ngắn đc thời gian khai thác " :partying_face:
Và tui nghĩ bạn cũng nên nghĩ đến điều đó vì như thế vừa đạt đc tiền bạc vừa đạt được uy tín danh tiếng bền vững :star_struck:
Do you thjnk so ? :innocent:

7 Likes

Em cảm ơn bác đã Tin tưởng, trong tương lai ko xa thì em nghĩ là chúng ta sẽ có cơ hội thôi.
Tuy nhiên như bác thấy đấy khả năng triển khai của em cũng ko ok lắm đâu, Vph của em bị tụt lại khá xa trên đường đua của Bđs rồi bác.
May mà khi tham gia sân chơi này, em cũng xác định ngay từ đầu tìm mã tốt ôm dài hạn chứ ko thì cũng rụng nụ rồi bác ạ.
TT luôn ở đó phục vụ nhà đầu tư, nhưng phải kiên trì mới được bác nhỉ ?

2 Likes

:grin:
You thật biết nắm cơ hội ghê á

1 Likes

Anh ơi triển đê, case này hay nè. Thú vị đó. Tiềm năng, giá trị này :clap:

2 Likes

Chào anh guột, ko hiểu lý do chi anh bị bên kia rứa

2 Likes

Hj Đại gia chứng khoán kiêm ông chủ chuỗi Phở Ngon bổ rẻ :blush:
Lý do thì em vào mục " giải đáp thắc mắc " bên bển trang 34 đọc sẽ rõ :relaxed:
Chào mừng em đến nhà mới của Anh! :clinking_glasses:

4 Likes

Điểm hay của các Case “dưới giá trị” là dù sau đó nó tăng gấp đôi, gấp ba thì mọi ngừoi vẫn công nhận nó " giá hợp lý " nên ngừoi dẫn dắt cuộc chơi ko bị " tiếng xấu " và rủi ro cho chính họ cùng những followers cũng rất thấp … thế nên họ đạt đc cả " Tiền bạc + uy tín + danh tiếng " :sunglasses:

Anh ví dụ như : CTR
Thực chất thì nó đã tăng gấp 4 kể từ đáy 20 nhưng giá hiện tại cũng ko được xem là " đắt " bởi đa số mọi người :blush:

• Bởi vì sao?
  • Vì giá 20 là giá hớ dưới giá trị thực rất rất xa … chớ ko phải giá 80 là giá ảo :hugs:

Thế nên anh mới dám nói câu " Tiền bạc + uy tín + danh tiếng "
Chớ bơm thổi mấy con hàng lởm thì cũng có ăn đới. Nhưng rủi ro cao, mang tiếng và khó mà tích được phúc cho bản thân về lâu dài … :innocent:

8 Likes