Góc Thư giãn: Làng Trứng truyền kỳ!

Mã V đó bạn … :blush:
Cứ tham khảo :relieved:
Thjk và có duyên thì nhận lì xì của khoai Tây :yum:

4 Likes

Bác nhắn riêng cho em đc kg. am chưa biết ,mã V ạ

1 Likes

Pp nào cũng có điểm hay điểm dở …
Nếu V nó rung lắc biên độ lớn thì pp Parkour sẽ tạo lợi thế còn nếu nó chỉ dao động hẹp thì ko nên dùng … vì dễ mất một phần hàng ngon bạn ạ :slightly_smiling_face:

3 Likes

Vâng anh, cố gắng sắm cho nó cái cos±0.00, thì làm gì cũng được.

1 Likes

Cảm ơn bác nhiều nhé

1 Likes

LIX nhảy kìa

3 Likes

Lix có nằm trong danh sách " rình " :wink:
Nhưng ưu tiên ăn sóng mua nước yến sắm ô tô dịp tết đã nè ( Sóng lợi nhuận q4 ) :sunglasses:
Có lẽ sóng sau sẽ vào lix , hi vọng luc ấy còn giá tốt :grin:

4 Likes

bài bản đấy, rất có kinh nghiệm nhảy sóng

1 Likes

Thằng này nó dấu khối lượng cổ phiếu đang niêm yết à? Nhìn qua tưởng rẻ hóa ra không phải

1 Likes

Ko phải giấu mà là nó chưa đưa lên, chỉ đưa số đã ipo thui, số còn lại do tổ yến nắm chắc chưa có nhu cầu giao dịch nên chưa đưa lên đỡ tốn … phí lu cý chăng? :grin:
Tính ra eps tầm 3k … kỳ vọng giá 32- 35 là hợp lý nè :face_with_monocle:
Tui ăn 1 sóng rùi, sóng này là sóng 2 hiện đã kiếm đc 10% nên ko khuyến nghị anh em nữa vì nái oánh khá là khó chịu, sai nhịp là vỡ thớt với nái ngay :innocent:

2 Likes

Trước em cũng view em này, lúc xem qua thấy ít CP quá. Check kỹ BCTC thấy số lượng CP nhiều hơn rất nhiều :cowboy_hat_face:.

2 Likes

:rofl: :rofl: :rofl: trước mình cũng soi thằng này 1 lần, tưởng ngon hóa ra nó che lệnh

1 Likes

đúng là lắm cạm bẫy, không cẩn thận dẫm phải …

2 Likes

Thì nói từ đầu là nái hơi bị quái mờ, nên rời đáy là tui ngừng quảng cáo ngay :innocent:
Cơ mờ xét về chất thì đây là case chất, chỉ là lái quái thui chớ cổ tức tiền tươi là có thật :upside_down_face:

4 Likes

tôi ủng hộ ông thịt lái, thịt chết bọn nó đi

1 Likes

Ông nào “soi” ngay đỉnh thì ỐI DỒI ÔI ngay :rofl:

( Internet )

3 Likes

mà ông chia sẻ ít kinh nghiệm nhảy sóng đi, tôi chỉ dành khoảng 1-2% nhảy sóng thôi, mình không giỏi nên nhảy tí cho vui

1 Likes

Tui chiến vòng này là vòng thứ 2 rù ahjhj … Có biến là quơ tay phát chạy ngay … nên ko rủ anh em nè :laughing:

3 Likes

nhảy sóng lúc nào tâm lý cũng giật như điện giật, nhiều lúc mình muốn tĩnh tâm suy nghĩ mà không được

1 Likes

Sau khi đến chân dốc. View vì sao “ngon” vậy mà lại mọc lên cây thông bác ạ :cowboy_hat_face:. Cổ tức thật, P/E chưa tới 3…sao nỡ…nhưng hóa ra không phải thế.

1 Likes