Góc Thư giãn: Làng Trứng truyền kỳ!

Chúc các bác Năm mới nhiều sức khỏe và đầu tư thắng lợi.

2 Likes

Chúc 2 bạn và cả nhà " Làng Trứng " một tuần mới, năm mới MỌI SỰ TỐT LÀNH - MỌI ĐIỀU NHƯ Ý - MỌI NGÀY BÌNH AN - MỌI QUYẾT ĐỊNH CHIÊN TRỨNG ĐỀU MANG LẠI LỢI NHUẬN CAO! :star_struck::four_leaf_clover::partying_face:

4 Likes

Chúc bạn năm mới VẠN SỰ NHƯ Ý - AN KHANG THỊNH VƯỢNG - KHOẺ MẠNH VUI VẺ - PHÁT TÀI PHÁT LỘC - CHIÊN TRỨNG x10 TK :partying_face::four_leaf_clover::money_mouth_face::star_struck:

4 Likes

Merci bác!
:four_leaf_clover: :cherry_blossom: :ear_of_rice:

1 Likes

Đầu năm nhận ít lì xì của Khoai Tây 43,2 đánh dấu để lộc lá thế nào!? :yum:

5 Likes

đầu năm nhặt hàng ổn không các bác, tt phát lộc hay sao ý nhờ

1 Likes

Phát bao lì xì thì Tui nhận thui :innocent:
Ai ko có : niềm tjn - sự kiên nhẫn và tiềm lực tài chánh LÀNH MẠNH … thì ko nên theo nhé :relieved:
Kẻo về … 40 lại ai oán :stuck_out_tongue_closed_eyes:

7 Likes

Về tận 40 cơ ak a. thế để em chuẩn bị sèng. kk

1 Likes

Ngày xưa khi tui quảng cáo Hercules giá 10
Nó còn đạp xuống tới giá 9
Gạch đá tả tơi … Kinh lém
Nên mới nói anh chị em nào tài chính ko lành mạnh và mún ăn ngay thì ko nên theo tui nè :joy:

5 Likes

Vâng. em từng dính em VMC giá 14 nó xuống 12 xong cắt. hì rồi nó lên 30 hi. cổ tốt như Vea cho nhúng thoải mái a. nay thanh khoản thấp thế nhảy đi nhảy lại chết lúc nào ko biết a

1 Likes

Có nhiều người cứ thắc mắc sao mình nắm nó giảm mà mình bán thì nó chạy luôn!? :joy:
Thực ra chuyện đó rất bình thường vì hàng phải rơi " đủ " vào tay nái thì nó mới chạy chứ … hông lẽ nái nó rảnh tiền kéo lên khơi khơi cho mình ăn? :woozy_face:

• Cho nên Nái chả sợ ai, chỉ sợ hình thức đầu tư thụ động như kiểu Warren thui vì một khi Ngài Warren đã xác định đc giá trị thực thì Mơ đj ngài ấy mới bán lại cho giá rẻ hơn :laughing:
  • Thế nên muốn hay ko các đội nái vẫn phải chấp nhận cho ngài ấy hưởng thành quả xứng đáng của mình :pensive:
3 Likes

Vâng. Mình là phải cám ơn lái. Kk.

1 Likes

Nay em đánh giá là lái đang gom hàng. lợi dụng tâm lý fomo để ae chán xả hàng

1 Likes

Đúng rùi nè , Cưng Nái lắm :smiling_face_with_three_hearts:
Ko có Nái thì như Gái ế nè :laughing:

3 Likes

Nhìn những con “vào luồng” đầu cơ giá trên mây tăng ầm ầm dễ sốt ruột theo kiểu " Đứng núi này trông núi nọ lắm " :relaxed:
Trò đời nó là như vậy mà! :wink:
P/s: Thanh khoản nay khá tốt đó chớ, cuối ngày mà khớp đc 4-500k thì tuyệt :kissing_heart:
image
( Internet)

3 Likes

chính thức nhập hàng 43.1 đợt 1, còn hàng về đến đâu, nhập đến đó Anh @Andjku quả thơm cứ đợt chín ăn mới ngon anh ạ.

1 Likes

Hi vọng còn giá thơm hơn. híc Em hơi tham tý.

1 Likes

Ok Man, Đợt 2 ( nếu có ) thì ở vùng 40 nhé … mỗi vùng cách nhau 10 -15% là OK
Hồi oánh Hercules tui cũng áp dụng chiến thuật này và gọi nó là Parkour :star_struck:
Những anh em nào đã từng theo tui chiến Hercules ở bên bển đều biết tới PP này :sunglasses:
image
( Internet )

6 Likes

Bác pm cho em 1 mã nhé, lâu theo dõi mà chưa biết mã nào bác ạ

1 Likes

Em hay mua gom 1 vùng giá thấp anh ạ

1 Likes