Góc Thư giãn: Làng Trứng truyền kỳ!

Cảm ơn anh bạn rất là nhiều… vì lại liên lạc dc với mấy anh cũ… hihi… thiếu anh 3B nhể anh guộc Andjku…

3 Likes

Tàu ngầm là em nao thế bác?! :grinning:

2 Likes

Vs* bạn :coffee:

3 Likes

bọn A7-A8 đợt này chết mất xác

2 Likes

Tụi nó thì ko chết đc … :triumph:
Chỉ phạm tội thất đức làm tổn hại tài lộc tương lai thôi :disappointed:
Chết là chết con nhang đệ tử với đám đông khờ dại thui :joy:

3 Likes

Chúc mừng mặt nạ @Zoro9 với sự lựa chọn của mình :partying_face::money_mouth_face::beers:

Hơi tiếc cho em guộc @TommyJerry vì " xuất hiện đúng thời điểm " , "được tặng bao lì xì " nhưng lại từ chối :sweat_smile:
Có lẽ do lâu ko gặp nên ko còn tin tưởng Andjku nữa hoặc sợ đây là nick fake chăng !? :dizzy_face:
Hi vọng có dịp khác vậy :innocent::coffee::four_leaf_clover:

4 Likes

Ơ… vẫn là con Tô Dô Ta? Hay là kim cương khác ạ? Tô Dô Ta thì e còn từ thời ae mềnh nhà cũ ý anh guộc ạ…

3 Likes

O.M.G :sweat_smile:
Thế quái nào đọc Tố dồ tà thành DTD nhể? :joy:
Làm tưởng lâu ko gặp em guộc chuyển qua buôn trứng lởm :crazy_face:
Sơ ri vì hiểu lầm em giộc nhé :kissing_heart:

3 Likes

Hê hê… ae ta duyên kì ngộ mờ… lần sau ko dc hỉu lầm em guộc nữa đới nhóa… tối qua giờ cứ quá tải… e đăng nhập tí lại văng… hic… đang làm quen bên này mà chưa thạo chức năng a guộc ới… theo dõi chủ đề này nọ hẻm có thấy…

3 Likes

Anh cũng bị văng suốt.
Em nhấn vào nút khoanh tròn ở bài viết đầu tiên của topic để theo dõi topic đó nhé

3 Likes

Yep… để e thử ngay… này giống kiểu bookmark a nhể. Cơ mờ ko có cái tự lưu user với pass. Nhập lúc văng quá tải mỏi cả chân… ý nhầm… mỏi cả tay. Hehe​:sweat_smile::sweat_smile::sweat_smile::sweat_smile:

3 Likes

E sắp về bờ với kim cương rồi bác ạ . Jo rảnh mới vào ngó bảng thấy ACV tiếc wa hihi , mà cái này vào ít nên chưa có quen xài thấy ngượng tay wa

2 Likes

Cái nài xài quen thao tác thuận lợi hơn bên kia, chỉ tiếc là chưa cho phép úp ảnh động :disappointed:

4 Likes

Thư giãn ngắn ( st ): ĐỪNG CÃI! :sweat_smile:

image
( Internet )

Nhà điêu khắc đại tài Michelangelo vừa hoàn tất một bức tượng.

Nhà vua đến xem gật gù nói: “Ta thấy bức tượng này rất đẹp nhưng chưa hoàn hảo. Nên sửa vài chi tiết chỗ này, chỗ này… !”

Michelangelo liền sai các phụ tá bắc thang trèo lên bức tượng, cầm búa đục gõ leng keng. Nhưng ông dặn tuyệt đối không đục đẽo gì thêm vào bức tượng, không cần sửa gì cả, bức tượng đã hoàn tất rồi.

Sau một hồi, các phụ tá leo xuống. Nhà vua tiến lại gần ngắm nghía bức tượng và nói: “Thấy chưa Michel, bây giờ thì nó đã là một tác phẩm tuyệt mỹ.”

Nhà vua đi khỏi, Michel nói với các phụ tá: “Bức tượng đã hoàn hảo, cái chúng ta vừa làm chỉ là thỏa mãn cái ẩn ức của nhà vua thôi”…

Tóm lại: “Đừng cãi với người ngu khi họ đang nắm quyền!”
( nguồn : Internet )

7 Likes

Hay thế anh guộc… truyện hay nhiều ý tứ :laughing::laughing::laughing:

4 Likes

Kiến thức thì có thể học nhưng kinh nghiệm bản thân thường thì lại trả giá bằng tiền hoặc … rất nhiều tiền.
Thế nên tui rất thjk câu nói sau:

Người khôn ngoan là người biết rút kinh nghiệm sau mỗi sai lầm và ko bao giờ để sai lầm ấy lặp lại … Còn người Ưu Tú là người biết NHÌN SAI LẦM CỦA KẺ KHÁC ĐỂ TRÁNH!!! :nerd_face:

7 Likes

Người có cả 2 thì như nào anh guộc nhể? Hehe :stuck_out_tongue::stuck_out_tongue::stuck_out_tongue:

4 Likes

Có cả hai thì phù hợp để … Chiên Trứng :yum:

5 Likes

Thế thì em vác cần theo a là đúng dồi… hehe… em mập nên thuộc loại ba rọi mất tiêu… hehe… :grin::grin::grin:
Gụt nai anh guộc…

3 Likes

( Internet )

Trứng trường cũng giống như Sisyphus vậy, đầy thủ đoạn lừa lọc, vui sướng và khổ đau … và vòng quay của Trứng biểu, của từng trái trứng cũng giống như vòng lặp " đẩy " đá bất tận của Sisyphus :sweat_smile:

• Nếu vào đúng trứng và đúng thời điểm thì sisyphus sẽ đẩy bạn lên đỉnh vinh quang, nếu vào sai thì đá sẽ đè bạn dẹp ruột :relaxed:
5 Likes