Gói phục hồi kinh tế 350 nghìn tỷ đồng, đẩy mạnh đầu tư công, a e có mã nào đón đầu rồi?

, , , , , ,

Với Gói phục hồi kinh tế 350 nghìn tỷ đồng, đẩy mạnh đầu tư công, a e có mã nào đón đầu rồi? Cá nhân mình lựa vài mã hưởng lợi chưa chạy nhiều cho năm 2022 ko biết a e nào trùng ko: FLC KSB ROS HBC HT1 CII TID DDN! Để đây cuối năm liệu có em nào x2 ko đây :grin:

Đầu tư công đứng đầu là Cii nhé! Vừa bđs vừa đầu tư công, hàng khủng!

đầu tư công đẹp đẽ r thì bds tăng gấp mấy làn r kkk

đón đầu cho năm 2022 mà :smiley:

ngon, ngoài CII thì KSB HBC HT1… cũng đều rất ngon :smiley:

Cti trữ lượng đá lớn nhất tam sàn. Cả bds cũng có vài trăm ha, cổ phiếu lưu hành 55tr, vốn hóa 1600 tỉ . cơ hội x3 x4 trong tầm tay

ngon bằng KSB ko cụ :smiley:

CTI nhé các bác tự tìm hiểu là biết :slight_smile: mỏ đá, trạm đăng kiểm, trạm thu phí, bđs, khu du lịch… Còn nhiều thứ chưa lộ diện nữa

1 Likes

e vote 1 vé FLC x2 nhé

1 Likes

vậy tìm hiểu KSB đi, chứ CTI kinh doanh kiểu gì cả năm chưa bằng 1 quý KSB kìa :smiley:

hoặc quay sang HBC HT1, nhìn nay tím lịm là biết hot cỡ nào

Chuẩn rồi, KSB mới là hàng chất luôn vượt đỉnh, nay tung nóc vượt 50 nhé

Nói tóm lại các cp hưởng lợi từ đầu tư công sẽ tăng bằng lần năm nay KSB CII C32

Đúng rồi, tt rất nhiều mã ngon, nhưng mình có nói là những mã chưa chạy nhiều đấy :v

Sáng ra thấy HBC tím, liệu nay có tím cả loạt :))

Tất cả có vẻ ổn nhưng thiếu HPG rồi, còn DDN là dược sao lại xếp vào đây

HPG cơ bản tốt, giờ lãnh đạo đi gom bất động sản nên kỳ vọng cao.

DDN dược nhưng mua chục mảnh đất vàng có 20 tỷ hơn chục năm trước giờ thành mấy trăm tỷ gấp 3 vốn hóa đấy :))))

ghê quá, FLC tím luôn

mảnh đất nó có sang nhượng đâu mà đòi có lãi khủng, dòng tiền ko vào thì vào có chôn vốn