Gọi tên sông Đà - SIG - Tiềm năng rất lớn từ việc sở hữu hàng loạt thủy điện, công ty con, bất động sản

Em đánh dấu bộ đôi SIG - SJG để theo dõi.
Những phần tiếp theo em sẽ cập nhật những thông tin liên quan đến thoái vốn, đất và những dự định cho bộ đôi này.

18 Likes

SJM cũng đẹp đó chị chủ pic :smiling_face_with_three_hearts::smiling_face_with_three_hearts:

2 Likes

Đặc biệt, SJG chỉ có lưu hành thực tế khoảng dưới 1tr CP.

3 Likes

Vì SCIC đang nắm 99.79% trong tổng số 449.5tr CP của SJG.

3 Likes

Cảm ơn bác. Em sẽ để ý xem.

1 Likes

chị vẫn canh giá đỏ chưa lên kịp tàu

1 Likes

em thấy sông đà đang quay trở lại à chị. Sd9, sd5 xả họ chạy quá trời luôn

1 Likes

Chắc là xoay tua đó em.
Bộ đôi chị giới thiệu có chuyện riêng.

2 Likes

:rofl: :rofl: :rofl: Còn kém lắm em gái ạ. Ngồi đấy mà 1 triệu. Biết thì thưa thớt, không biết thì tựa cột mà nghe.

1 Likes

Thế mới nói 247 chắc phải còn lâu mới được như 319, vì tư duy cũng như thế hệ 2 bên khác hoàn toàn nhau.

Vâng bác. Em kém lắm.

3 Likes

Có sda ngon nhất thì phi mất rồi

2 Likes

Dạ quan điểm của em là không so sánh đả kích bên nào cả. Nếu bác không thích thì không cần phải vào đây để đá xoáy em làm gì.

7 Likes

À mình không đả kích ai cả. Chỉ mong là mọi người cùng nhau học hỏi, nhưng thấy thế hệ bên này nhiều nđt mới với tư tưởng khác quá: thích ăn sẵn, qua loa, chờ phím hàng, thích đánh game, theo lái. Nhìn khoai nổi nhất diễn đàn là đủ hiểu rồi. Nên chỉ mong mọi ng chắc chắn hơn trong câu từ. Vì sau mỗi con sóng thì sẽ có nhiều ng thua lỗ, trưởng thành hơn. Ngày xưa mình cũng vậy mà.

2 Likes

Trên đỉnh phù vân gió lúc nào chả mát. Nhưng mát hôm nay thì chỉ biết nay thôi. Xác định gắn bó với cái đời chứng sĩ thì con đường nó còn dài lắm.

M giúp dc gì thì giúp. không bình phẩm đánh giá Anh ạ: E thấy A rất giỏi

1 Likes

Mình thấy chị chủ có phím hàng hay bảo mn mua đâu nhỉ, bác kia tự dưng vào đả kích ng ta. Gentleman xíu đi :blush::blush:

2 Likes

Bác này nhìn ra được là em mới có đánh dấu theo dõi thôi nè.
Em còn chưa nói câu nào mua bán gì hết.
Khi nào đến lúc mua em sẽ khuyến cáo.
Tự nhiên có bác kia vào xối xả em.
Làm em thật sự hoang man không biết có thâm thù đại hận gì với bác ấy không?

11 Likes

À không, tại vì bạn nữ chủ pic đưa thông tin sai lệch nên mình nói thôi, riêng bản thân mình cầm 300k sjg rồi.
Đưa thông tin sai lệch ảnh hưởng nhiều tới nđt mới, tính sơ sơ hơn 1tr ng mở tk mới, mỗi ng ném vào thị trường 10tr thì là 10.000 tỷ rồi, cái này rất béo vs bọn cáo già.

2 Likes

À không thâm thù gì cả, tại thấy bạn đưa thông tin sai nên mình vào phản bác thôi.

1 Likes