Gởi @Upbo kẻ luôn mạt sát A7 sau khi đã hốc lồi mồm CEO & DIG

Thanks bác. Em sẽ chú ý.

1 Likes

Chúc bác lần này thành công

Em chào anh @upbo

1 Likes

giá CEO giảm sâu thế này, nhiều chú về mo luôn và ko bao giờ có cơ hội bouce đâu em, chết luôn mãi mãi.

1 Likes

Cảm ơn chú, chú thích topic nào chú cứ lập di, anh support chú.
Chú cay cú gì anh không rõ nhưng đi chửi cũng nhiều ở các topic khác đấy, lời lẽ của chú đã hay chưa?
Anh chỉ thấy có sự khôi hài nên anh nêu quan điểm cá nhân - như hạt cát trên sa mạc này thôi.
Đang có một sự vênh tâm thức không hề nhỏ giữa nắm giữ dài hạn với ngắn hạn/trung hạn; giữa dài hạn với T0, T+3, lướt sóng.
Người tham gia ttck lâu như chú cũng nên cần khách quan rõ ràng lại, không nên làm vài chai vào rồi beng ben lại đánh đồng " Cá Mè một lứa" ngắn hạn = trung hạn = dài hạn = T0 = T+3 = lướt sóng = chưa chuẩn.
Trồng cái cây mới 1-2 tháng, 1 - 2 tuần đòi cây phải ra hoa kết trái như cái cây người ta đã nuôi nấng từ 1-2 năm trước là điều không tưởng, nên hãy khách quan và a c e nhà đầu tư nên nhìn nhận, định vị lại mình đang đứng ở giai đoạn nào của cái cây? mới gieo hạt, nảy mầm hay cây đã cứng cáp chuẩn bị vươn cành lớn lên cao hơn.
Cũng thật khôi hài khi thị trường xanh, tím, thắng thì là do tài năng của bạn, còn khi thị trường đi xuống, chỉnh để lấy sức bật lại nhịp mới thì a e dua vào chửi nhau với ông 7, còn những người không có nhu cầu ôm các cp bđs thì có thể bỏ qua, đừng nhảy vào tìm đọc bài ô ấy viết, đừng nghe ô ấy nói, tìm về những topic có cp của mình mà đọc, thế thôi.

10 Likes

nó đang sóng 4 thì sao nhỉ. bác thớt cho e xin chart với. giúp người giúp cho trót ạ.

1 Likes

Sau những giờ làm mệt mỏi và ngắm bảng điện chóng mặt có ai vào 247 xem tấu hài như em không ạ :laughing:

4 Likes

Tấu hài ở đâu vậy bác?

Trước em hay vào diễn đàn kiếm thông tin doanh nghiệp giờ vào toàn thấy chửi nhau bác ạ. Không phải tranh luận mà là chửi nhau luôn.haiz.

1 Likes

Trong cái chửi có cái tranh luận: bác góp nhặc thông tin không góp nhặc lời nói.

3 Likes

Đùa à? TTCK là ra vào đúng nhịp, ai đầu tư thì tốt nhất đừng tranh luận, mấy ông đầu cơ tranh luận với đầu tư phí công, mấy ông đầu tư cú gào lùa mấy ông đầu cơ giai đoạn xuống cũng chẳng có tâm.

4 Likes

Đã đầu cơ thì giai đoạn lên mới vào chứ bác

1 Likes

Thì đấy, người dài hơi thì họ đầu tư ăn hay ko cũng tùy và rót tiền từ đầu tới khi rút ra thì thôi theo phân tích và cảm nhận thị trường của họ, còn đầu cơ thì phải đạt chỉ tiêu sóng lên mới vào, giá cao hay không không quan trọng.

4 Likes

Kkkkk

31 Likes

có mình nhé bạn. lên cả 2 f xem tấu hài vui phết :slight_smile:

2 Likes

Về trend thì hậu xét, có nhiều cái ủng hộ a7, vừa rồi nó ko thoát thì cũng lỗ nhiều, nó mà nhảy như người khác thì ok vì trend tương lai vẫn là bđs. Ôm mà để mất lãi thì sai quá nhiều nên hô cũng là bt vì khi tăng lại thì lại vào cùng vào.

5 Likes

bác vẫn theo A7 đúng không nhỉ

Về quan điểm cp bđs có nhiều cơ tăng nếu nó xảy ra vĩ mô mà a7 nhìn thôi, còn cách nói và hô hào thì cho xin lỗi, chán kinh.

4 Likes

đồng ý với bác.xem livetream bác A7 nói chuyện rất hay,thuyết phục,nhưng trên cái F này thì đúng là “không thể tin được”, cứ như đa cấp :disappointed_relieved:
em thấm được cái ý bds hấp thụ tiền bơm ra, nên tin và theo A7. đang lõm 30 % những vẫn có niềm tin dài hạn, hy vọng không bị triều đình nhòm ngó nữa. cái lợi và hại của đi trước và hô hào to quá,lố quá :see_no_evil:

4 Likes

nói láo thế mà cũng mở mồm nói được ah, cứ lập nick ảo nói láo nó vận vào đời cũng mạt kiếp thôi