Hag – cổ phiếu hồi sinh từ vực thẳm ?🐷🍌

Tiền vào đánh lên lại thì tham gia đc nhé

HAG dòng tiền vào, xác nhận chưa muốn giảm

mày biết đéo gì về HVG mà nói sắp phá sản?dm mày giờ mày hô bank vào để upbo hả mày,đồng ý với mày bank nó rẻ nhưng rẻ so với dòng tiền như thế nào chứ tiền có 10-15kty mà còn hô rẻ nưa.HVG tài sản đất của nó cũng dư trả nợ,công nhân thì tuyển ngày đêm mà hô phá sản cái con đĩ ■■■ này

dm bây giờ còn hô ck bds cái con đĩ ■■■ này muốn upbo ndt hả mày?mẹ cái thứ khốn nạn như mày thua con C ho

Ae giao lưu phản biện văn minh bác ey :face_with_hand_over_mouth:
E hỏi bác ấy để tham khảo thôi. Xuống tiền là do mình :laughing:

Thực ra cả sàn ck bây giờ ko có cổ nào ngon như HAG và HVG cả,hvg vấn đề chỉ cần time thôi riêng cái thuế bên Mỹ nó dc giảm mạnh là kiểu gì nó cũng vào Mỹ lại nhanh thôi,hvg nó cũng rút knghiem ko bỏ hết trứng vào giỏ mà h nó đi tt nam mỹ nữa đấy,một dnghiep tiềm năng như vậy với giá 2.x mày ko thấy nó ngon hả mày?cái con đĩ ngu này h còn hô bank ck bds tăng từ đáy tới h còn hô nữa tao lạy mày

Mày về mời ba mẹ mày vào đây tao nói chuyện, sao lại không chịu dạy con để nó mất dạy thế.

Vậy nhé, đừng bu theo tao sủa bậy nữa. Tạo không rãnh đâu đôi co với thứ mất dạy mạt hạng như mày.

HAG đang khá mạnh theo PTKT bên em kết phiên sáng nay, bác nào quan tâm HAG ngắn hạn có thể mua .

AE trao đổi văn minh nhé., phản biện có cơ sở. ko nên dùng từ ngữ tục tĩu. xây dựng bổ ích cho NĐT

1 Likes

mất dạy cái con mẹ gì với loại như mày cần éo gì phải tử tế

HAG đỉnh của đỉnh rồi, case về 5x 3 năm tới

Lãi dthu nó rành rành ra đó,kiểm toán big 4 nó có phải đồ giỡn chơi đâu mà phán éo đủ số liệu?cái mã mẹ mày ngu còn tỏ nguy hiểm khối người mất hàng vì con C ho này,đĩ mẹ mày tốt nhất mày cút mẹ lun đi

Ok

Cập nhật giá cp HAG phiên ngày 8/3 hiện tại là 12.6
Cp sau khi tạm dừng chân mốc 11x khoảng 9 phiên đi ngang đã có sự bùng nổ trở lại sau 1 vài thông tin tích cực mang kỳ vọng cho Q3/2022.
Mời ACE cùng tiếp tụp theo dõi case đầu tư này .
View trung hạn đến 2024-2025 tích cực cho HAG.

Chả trách HAG vững thế!

HAG trong ngắn hạn nếu điều chỉnh về test lại vùng 10.x thì có thể nói là cơ hội gom thêm cho trung hạn.

HAG_phiên 8/8 là 1 phiên ko đẹp. Đánh sóng ngắn nên hạ tỷ trọng trong phiên nay.

Phiên 11/8/22: HAG có sự vận động tích cực khi kéo lại đóng trên giá 12. Thanh khoản đẩy vào ở mức cao. Hiện tại vùng kháng cự trước mắt là 13, xa hơn chút là 15. Hỗ trợ quanh 10.