[ HAG – HNG : Cực SUY có KHỞI THỊNH? ]

Nói mà không có facts thì nói hoài không kết được, bác có bằng chứng lổ Q2 thì cứ đưa ra cho tui xem, tui cũng đợi xem đợt này mong cho bác Đức up bô tui, tui cũng giữ ít à, tui dự là sẽ giữ HAG tới 2 năm đó… nếu có bị up bô tui sẽ mua thêm.

1 Likes

Hahaha
TÔI ĐOÁN KIỂM TOÁN vậy thôi. Nhìn giá CP BỊ ĐỨC NỔ tung tin tốt ÚP BÔ mà còn vào KHEN THƠM thì đúng thua

Kệ đi bác, hô hào vớ vẩn làm rác Topic ấy mà, đường ta ta đi.

1 Likes

Phải PIC của mày đâu mà rác.

Sịt… nhìn bác còn trẻ mà gọi Bác Đức là thằng??? Bác ấy cũng đánh tuổi cha chú của bác. Người ta đánh giá mình ntn? không nên. Bác ấy cũng đóng góp nhiều cho xã hội, bác ấy có nói nhiều hơn mọi người một chút cũng không làm hại ai… bây giờ bác ấy cũng đang cố gắng vực dậy HAG để có hàng cho bác đánh chứng mà…

Cổ đông HNG còn trên tàu ko? Hề lố?

Bác chắc mới vào à ?
Bác chưa biết 2015 2016 ĐỨC NỔ nó thịt cổ đông thế nào à…Bác mới mua nên vuốt đuôi nó thôi. Cổ đông năm xưa ĐỨC NỔ cho bán nhà, bán cửa lấy tiền về chơi banh bóng…
RA TIN TÂM THƯ + CON GÁI mua để nó ÚP BÔ NĐT nhìn giá CP dow dần là hiểu. :rofl: :rofl: :rofl:

Đáy đâu đây rồi …

Cụ cẩn thẩn thằng NỔ nó úp sọt đấy. VNI đang bị úp sọt rồi

Hoàng Anh Gia Lai (HAGL): Con gái bầu Đức đã hoàn tất mua vào 4 triệu cổ phiếu Đây là câu trả lời bầu Đức sắp úp bô cổ đông… :rofl: :rofl:

VL.
Ra tin để úp bô giảm hơn 10% từ ngày dky mua mà không biết à. Đúng là GÀ mãi bị ĐỨC NỔ

1 Likes

Bác yên tâm ngủ ngon nhé, HAG càng giảm thì em càng mua…mong bác đừng lo cho túi tiền của em…

Sao yên ắng quá, nói chuyện về anh Đức cho vui cửa vui nhà các Bác.

Đợi BC kiểm toán bán niên đi bác. Ngoài kia ko thiện trí đâu :smiley:

Bác kim toàn đưa tin trù người ta là ý j vậy ? Để nó tụt rồi bác múc hả :thinking:

1 Likes

Cutloss ngay đáy hoặc mong rẻ để cover lại, TTCK có những người như vậy :smiley:

HNG nay tăng nóng quá, mai đua lệnh đc chưa mấy bác.

A chị có ai có nhóm ■■■■ HNG chone xin link với ạ