HAG - Phượng hoàng lửa lột xác từ gian khó

Mình ko nói doanh nghiệp big4 kt là doanh nghiệp tốt.Nhưng ít ra thì nó cũng có tính minh bạch hơn.
Cái kt nó loại trừ là căn cứ để nhà đầu tư nghiên cứu.
Thắng hay bại là ở khả năng phân tích của mỗi người,tầm nhìn về ngắn và dài hạn.
Thằng HVG nó nát vì nhiều nguyên nhân chứ ko hẳn vì kinh doanh ko hiệu quả như hag.

2 Likes

Ghi nhận tất cả ý kiến của các bác, đúng là HAG có những cái mình cũng phải đề phòng tuy nhiên ở góc nhìn của mình thì mình tin tưởng bác Đức cũng như ban lãnh đạo công ty hơn. Còn đầu tư thì tùy phân tích mỗi người thôi. Mình thì mình vẫn đang theo dõi thêm, nhất là game thu hút vốn.

3 Likes

Hôm nay HAG trần các bác ơi!

1 Likes

vãi L​:rofl::rofl::rofl:,nợ của nó từ 30k tỷ còn 9k tỷ sắp tới bán hết hng+ hng nợ hag nữa thì nợ giảm mạnh nưa,trái cây+heo điểm rơi lơij nhuận cuối năm nay mà mày cứ lấy quá khứ để tính toán vl cho mày

2 Likes

Mày ngu thì mày bớt sủa đi để ndt họ vô tình đọc comment của mày lại mất cơ hôi

3 Likes

kệ nó đi Bác Kkk

2 Likes

Bài viết khá hay. Tks bạn, còn 1000 ha Sầu Riêng cũng như việc hợp nhất 2 công ty con sắp tới cũng là điểm đáng chú ý.

2 Likes

Quan trọng nhất là lãnh đạo , còn thì bctc chỉ là tờ a4 thôi . Bọn lãnh đạo thích vẽ gì thì vẽ , về bầu đức thì hết thời rồi . Xuất ngày nổ , a cb. Ndt ôm hag đa số về máng lợn

2 Likes

mày ôm mãi quá khứ mà phán như rồng mày​:rofl::rofl::rofl:

2 Likes

Cảm ơn bác, thấy thông tin chắc tháng này hoặc tháng sau là thu hoạch xong đấy bác nhỉ

1 Likes

Bác nào thấy doanh nghiệp ko tốt thì thôi cũng được ^^ chứ em cả khách em là xúc từ giá 8 rồi đó

Múc full magil đi rồi sẽ biết

1 Likes

2 Likes

Chứng khoán hàng ngày | Cổ phiếu tiềm năng | khi nào index điều chỉnh? - YouTube Cơ hội kinh doanh vào ngày mai, anh em nên xem clip để rõ hơn tại sao mua nhé.!

1 Likes

tui múc allin fullmargin giá 12 đây bác

Hốc cả đi

HAG vào danh mục MVIS Vietnam Index, APH và CEO bị loại - HAG vao danh muc MVIS Vietnam Index, APH va CEO bi loai | Tin tức doanh nghiệp niêm yết | | CafeF.vn Một quỹ vào rồi sẽ có nhiều quỹ đua nhau mua

Mời các ae qua píc của tôi giao lưu

Nơi chia sẻ tt chính thống về HAG