HAG Thời bác Đức cho lợn ăn chuối đã đến

Tiền mặt có hơn trăm củ, kinh doanh đéo gì với chỗ tiền mặt bé như cái kẹo đấy. Lãi lỗ đéo đâu toàn nằm ở khoản phải thu, chi phí quản lý dn có mấy chục củ thì DN làm gì có hoạt động. Thằng trẻ con mới đọc bctc nó cũng biết là vẽ vời xào nấu. Lãi vay còn k trả nổi thì đừng nói chuyện hồi sinh. Nó đánh lên tí rồi lại bán giấy trả nợ thôi. Toàn bọn thất đức lùa gà

2 Likes

Tôi k nói lùa gà hay gì. Về lợi nhuận ngành chăn nuôi nó là như vậy. Nếu xác định là gà thì mổ tí thóc rồi té. Thế thôi. Bình tĩnh k cay cú

1 Likes

EPS dc 1k5 ko bác? nếu EPS năm nay 1k5 thì PE 8=> 12K.

HAG múc mạnh vào …cổ làm ăn đàng hoàng bác đức uy tín

Chính xác

Chửi lùa gà mà cổ sắp tím

Heo và chuối 6 tháng cuối năm sản lượng ít nhất gấp đôi 6 tháng đầu năm, giá thì TT đã biết. Dự QIII = 500 củ tỏi, QIV>QIII. Giá CP thì tự tính

các bác đừng bảo em lùa gà nữa nhé.

đang rình múc 10.35 đây

Lái đánh ác quá

Cầm lâu ăn dày

1 Likes

Tin ra, hội nhóm nhiều thì chắc phối rồi

nay lại lên tàu hag

bài viết chi tiết, thank chủ tus

chính ra HAG nó còn tốt chán so với các cổ phiếu khác, lúc em viết mới giá 10.5 nay 13.5 cũng tăng hơn 20% cho 2 tháng, trong khi các cổ phiếu khác sập hầm

thị trường luôn đúng

Ơ heo của em sống khỏe chấp vnindex. Bác ôm cổ khác còn thở không bác

phải khâm phục a Trường Money, a ấy đang cố PR 1 thằng nghiện sắp chết cùng món nợ khổng lồ thành 1 minh tinh.
1 tỷ CP xả đầu các em thơ ngây dại và cai nghiện cho A Đức thành công chắc A Đức sẽ tạc tượng a Trường :grin:.
Để đây sau nhìn lại, 1/10/22 - HAG vốn hóa 12,8k tỷ.

1 Likes

giá quá rẻ, múc thôi

Cổ đông HAG ăn chuối của Đức nổ chưa? :stuck_out_tongue: