💥 Hải Phòng nghiên cứu thành lập khu kinh tế ven biển mới, rộng 20.000 ha

,

HP là trung tâm cảng biển phía bắc và hiện đang được chính phủ quan tâm nâng tầm để hỗbtrợ phát triển kinh tế phía bắc và cả nước

1 Likes

Cặp đôi TCH .HHS của nàng ngon đấy :grinning:

1 Likes

Nhiều bác canh lướt lát quá làm trọc đầu các em nhất là HHS

HHS mình vào trước lễ tí với giá 7.5x giờ đang cách bờ trên 10k km…mà từ lễ đến giờ bà con cầm các em khác đang cười tít cả mắtluôn…hichic

1 Likes

Mình đùa cho vui thôi, chứ HHS là cp dõng penny, TCH dõng mid mà mình chọn đầu tư lúc này.

Tháng 10 bắt dầu bàn giao HH Commerce, người thật việc thật chứ không phải bánh vẽ nhé

Đối với TCH, hiện tại Hoàng Huy Commerce đang là dự án chính và được tập trung đẩy mạnh trong thời gian gần đây. So về tiến độ, dự án đang được đẩy nhanh hơn dự kiến. Trước đó, các căn hộ tại Hoàng Huy Commerce dự kiến bàn giao cho khách hàng bắt đầu từ quý 1/2024, tuy nhiên, hiện tại khách hàng có thể tiếp nhận kể từ tháng 10/2023, sớm hơn thời gian dự kiến 3 tháng.

Các em nhà bác H không vay nợ, tiền gởi đầy ở NH

Tính tới quý 1 niên độ 2023 - 2024, Công ty CP Đầu tư Dịch vụ Tài chính Hoàng Huy ghi nhận doanh thu 317 tỷ đồng - tăng 35,5% so với cùng kỳ năm ngoái; biên lợi nhuận gộp tăng mạnh từ 19% lên 35%; lãi sau thuế 170 tỷ đồng - cao hơn 70 tỷ so với cùng kỳ. Trên bảng cân đối kế toán, tổng tài sản tại ngày 30/6 của TCH ở mức 14.625 tỷ đồng trong đó 5.309 tỷ là danh mục tồn kho. Điểm đáng chú ý trong bức tranh tài chính của Hoàng Huy TCH là 6.162 tỷ đồng đầu tư tài chính ngắn hạn (đều là tiền gửi kỳ hạn từ 6 - 24 tháng).

Dòng bđs giờ chỉ có các em nhà bác H là tiền gởi đầy NH & trả cổ tức bằng tiền tươi

1 Likes

Mai cổ tức TCH về

Mai các anh cho cặp đôi TCH - HHS khởi nghĩa không nhỉ?

Hàng ngon, giá rẻ các anh không kéo làm đẹp thị trường, kéo mấy hàng dzỏm nhiều quá…kỳ ghê!

Còn kéo thêm đám nhà giàu VIC để úp bô rất nhiều bà con, gom tiền trả nợ …chán

Cổ phiếu tốt, không nợ nần, làm ăn tốt thì không mua…lao vào mấy thằng ngập nợ để nó úp bô lấy tiền trả nợ …như họ nhà VIC, DXG, NVL …làm gì? Thật kỳ lạ

Mình không lý giải nổi luôn