Hàng cơ bản bank ngóc đc tý đua nhau xả sml.. Bộ mặt thật là ko thể giấu. Thà đánh sóng bds x300-500-1000% chỉnh 30-40% còn có cơ hội giàu sang phú quý

Bác Aquarius yêu bank nhắm, bên f một một chín nài kkk

5 Likes

Bác trình khá, nhưng nguy hiểm. Bác mà ở trong tổ chức sẽ thường thuộc vào nhóm bất đắc chí :wink:

1 Likes

Tiền chỉ khiến mấy con chim lợn nghèo hèn như m trở nên thần kinh rồi đột tử thôi. Kkk

1 Likes

mới biết zoom này kể xem

mới biết zoom này kể xem chửi nhau cũng vui

Ông nào có đủ bản lĩnh và uy tín vs a7 thì show tk, đưa phản biện bằng đầu chứ đừng đưa bằng mõm. Kkkk

Tôi đọc hết các comment của bác, hình dung ra bác được ít nhiều cả về tuổi tác, kinh nghiệm … qua cách hành văn của bác, chữ tài gắn với chữ…:wink:

Người ta nhân trăm lần tk, các bố đánh t+ vào phán theo phiên. Chán đéo buồn nói.kkk

1 Likes

Hỏi chấm luôn á,???

Mầy đúng là đứa con bất hiếu, vậy là u mầy ngủm vì thằng bất hiếu như mầy không biết lượng sức mình à?
Mầy không ưng người ta thì vào comment trong topic của người ta làm cái gì?
Mầy thử không xem trang của ông 7 một tháng đi. Follow ông ấy làm cái ccc gì ku?
Đồ đĩ còn già mồm.
Ông giỏi ông lập topic rồi mà chém gió, vào top của người ta oẳng chi cho con nít nó chửi cho.
Đồ con bò óc Ếch.

1 Likes

Haizzz nhìn dài ra đi nào :))) ông Long HPG hết vị cũng loanh quanh đi ôm đất cả là hiểu rồi chứ cứ cố tình lập luận kiểu tiêu cực chán

Haha, tiền câc bố đang làm chúng m điên mỗi ngày. Nhục lắm con zai ạ. Dám chim lợn mà đéo dám lộ mặt. Sợ thì tốt nhất là cút.

Tôi chả cần ai giữ chân. Kkk. Tiền của tôi tự biết cách giữ. Tiễn kháchhhhh. Kkkk

Ko xấu thì chửi nhau làm j :)))

Thiếu đ gì cp mua cp lùa làm gì??? Mai mấy con bds lùa gà sàn tiếp bán hết trả chúng nó, ăn tết cho ngon. Mình nhà mày có đất chắc. Đất bỉ ra gặm thay cơm à. Đánh thuế cho vỡ a lô mới tìm thàng ngu nào dạy mà thịt nó.

Loại m cũng tự tin nói đến 2 chữ nhân cách. Nhân cách là dùng nick ảo đi chọc ngoáy, cắn càn như m đấy hả.

Thằng đánh t+ chửi t cầm theo năm là đánh bạc, là đầu cơ. Kkk.

1 Likes

Mày có thở nổi khi càng ngày càng lên cao

Mai bank xanh còn bất động sản sàn

HAHA… cũng thông minh đấy @Up.bo
Khá!