Hàng cơ bản bank ngóc đc tý đua nhau xả sml.. Bộ mặt thật là ko thể giấu. Thà đánh sóng bds x300-500-1000% chỉnh 30-40% còn có cơ hội giàu sang phú quý

A7 sẽ người người đời nhớ tới là -trùm lùa gà.
Sau này sẽ xuất bản cuốn sách “nghệ thuật lùa gà” với số lượng giới hạn

Cái thằng sv chuyên ăn vứt a7

1 Likes

Solo thầy ơi. Sao thầy lại xoắn em vậy

Lừa gái cách nó 20t nó còn lừa dc nữa là lùa gà.

Mầy chưa biết Tuấn mượt, Hưng Lùn, Kuyt’ mặt chuột, Hạ… rồi. A7 chỉ là hạt cát trên thị trường.
Cố gắng giữ tài khoản cho nó xanh và nhanh về bờ đi cưng nhé.
Mầy có não, tự mày quyết định bấm lệnh mua bán, mầy ngon mầy đừng nghe ô 7 live đi, hay chê mà vẫn rúc cái mặt LOL mày vào xem ô ấy nói?

Nãy vừa tay đôi vs thằng 7 xong. Giờ nó gọi đệ nó vào tiếp. Dkm nhà nó

Trả lời comment cũng không biết trả lời
Tự đi chửi mình , già rồi đừng có Đú với lớp nhỏ nó cười cho :joy::joy::joy:

Lại một sv chuyên ăn shit a7

Mấy anh ơi đừng vào tru thầy em nữa, cứ như người bình thường đi. Thầy vui thầy phím cho chút thông tin để mà gia tăng tài sản, nuôi vợ nuôi con. Chửi để khích thầy thì không được đâu, thầy đang cười nhìn các anh sủa đấy! Hố Hố

Nó đang đú trên topic người khác, một ngày không vào đọc tin về ông 7 thì thằng CHIM LỢN @Upbo không chịu được.

1 Likes

Chúng bay đu đỉnh xong vào đây chửi đổng ah. ???Kkk.

Khổ thân mẹ mầy đẻ ra thằng con như mầy thật là rát cái lol và uổng phí 1 đêm làm tình của bác với mẹ cháu vào cái đêm định mệnh ấy.
Thật đau lol khi chưa thực tế mà chỉ a dua bú theo đám vô lại bank, thép, vận tải.

Bà tươi là vk bé A7 đấy. Chuyên đi hợp hào đóng học phí và lùa gà cho A7.

1 Likes

Úi dời ơi. ■■■ sủa thay cho A7 ah. Nó ỉa m vào ăn luôn phải không

Người hpld bđs CEO và DIG từ giá 10-20-30 thì đang đúng hay sai ? mầy mang T+ ra hỏi hay đầu tư? Mầy giỏi văn nhỉ? hỏi up bô ai vây? Bank nhà mầy lên được bao ngày rồi? và hôm nay đang tắt thở? còn trước đó thì sao ku @Upbo ?

mầy không có não à? thế tao bảo mẹ và vợ mầy há miệng ra để bú và mút cho tao họ cũng nghe theo à?

mầy là dân đầu tư mà ôm cash là tao biết rồi cu ơi.
Mang tiếng cho cái danh nhiều chữ ku ạ.

Chắc học trò Thái Phạm. Cash is King. Kkk

2 đứa tấn công trực diện ông 7 không được, lại tìm cớ tấn công qua nói xấu người nhà ông ta.
Ôi đê hèn.
Chúng mày xem phim cũng nhiều - có lẽ vậy tao đoán.
Hãy giữ lại cho mình chút thể diện đi.
Bãn lĩnh lên nào 2 chú em? cố lên nào.
Bậc chính nhân quân tử, nam nhi ai làm thế, hèn lớm, không chịu đc đâu!