Hàng đánh theo Chu Kỳ

Năm mới chờ nhịp chính 60% sẽ gom sờ tung bay khi chỉnh lại về 30.x , sen thì chờ cụ vam hét . Còn lại nó có nơi có chỗ hết rồi loanh quanh nghịch tý cho có cái lên thảo luận

2 Likes

STB của bạn mình cũng rất kết, cơ bản quá tốt nhưng mỗi tội mua không lãi. 6 tháng trước ngồi nhậu với thằng bạn thấy nó bứt qua giá 31 tưởng nó chạy nhưng 6 tháng sau ní vẫn ở đó. Không biết có câu chuyện gì mà nhỏ lẻ ko biết hay không. Câu chuyện là có ai đó đè nhưng nếu nó thật sự có giá trị như những gì mình nghĩ thì không ai đè được. Ôm loại này dễ đói trong uptrend. Xúc ACB, TCB có khi lại ăn ngay, ăn to.

3 Likes

Nó là 1 câu chuyện dài , riêng và đầy kì vọng . Trong thời gian chời Xoài non diễn trò cứ dưới 29 mua mạnh lên trên 31 chốt năm rồi e cũng làm đc 4 vòng . Còn nhịp chỉnh bank đợt này là hết thấy 29.x rồi cụ ạ

1 Likes

Con đầu tiên là 1 niềm đau , con thứ 2 sân sau e thực sự khuyên chân thành ko dây

2 Likes

Đánh vòng như bạn đến khi nó chạy thật có khi mất. Đầu năm có khoản tín dụng kha khá tớ tính xúc hết sức mua vào nó nhưng nghĩ lại 6 tháng trước lại lạnh người. Uptrend trước mắt đánh nhân tk không khó, chỉ sợ yêu nhầm cổ lại đói vêu mồm. Chắc tớ chọn kbc hoặc dig chứ ko chọn stb. AH năm nay dig nhân đôi đó. DIG trong vòng 1 tháng tới sẽ chạy bứt lên.

2 Likes

Quan trọng là dòng tiền khoẻ và tay to đỡ giá bác à . Thép tôi vẫn ngắm sen =)))

1 Likes

hay đầu năm Vam tui đi buôn tí lộc theo bác Minh nhỉ? bác xúc chưa tôi đu theo :joy: hàng này đánh khó lượn lờ mãi k vượt đầu 3
@Vuadudinh123 cụ thấy sao? tôi thấy cái nic mới của cụ sao sao ấy vừa buồn cười… cụ quên pass máy cty à k log in nic cũ?

1 Likes

Vào ăn ngay có con dig đó bác, em chưa vào. Năm nay và năm sau khả năng có tài lộc to cho a e. Chúc cả nhà năm mới nhiều thắng lợi nhé.

1 Likes

Trước e có nhắc đến 3 con bất động ở pic này theo thứ tự ưu tiên thì nó vẫn lừa xếp cuối đó cụ . Anh Đạt phít và a Tuấn thì bốc hơn . Tùy khẩu vị mà cụ

2 Likes

:+1:

Để m6 khai xuân mới vào nick đó lấy hên . :grin: . Chơi con D.I.G thì cụ chờ nó rũ phát mạnh thì vào là đẹp

1 Likes

đùa thôi cụ à tôi k đánh bọn nhà vườn. chắc tấp hết con Vxx đỡ canh bảng
Hàng tích luỹ đẹp cỡ này k đánh đi đánh con gì nữa…

1 Likes

Còn 1 ngày nữa chứng Việt mở hàng mà bên kia đại dương chứng Mỹ làm quả nến đặc biệt ấn tượng :joy:

brent xanh, đô xanh. Baltic dry index xanh…

Tui cũng bồ kết anh Đạt, mà sao thấy nhiều người chê anh Đạt xấu trai, ưng anh Nhơn hơn ta

2 Likes

Cái gì nó cũng có cái lý của nó cụ ạ . Chơi a Đạt vào nhanh ra nhanh thôi . Anh ấy mà Phít phát là toang

2 Likes

Cs vô thường , kệ . Mai tôi ko bán sáng ngày kia xem xét .giờ bán hay ko ở do tôi , chả thằng lái cờ hó nào quyết định đc cả . Các cụ sẵn sàng nhặt nhịp cuối chưa ???

1 Likes

Xin lỗi cụ Minh hôm nọ tôi hơi say dịp tết nên tranh luận hơi bảo thủ . Mai gd rồi chúc các cụ năm mới hồng phát

3 Likes

Hết Tết :hugs:

4 Likes

Trong cô hết tết sớm thế . A vừa hết 30’ trước

1 Likes