Hành trình chiên chứng _ Làng trứng truyền kỳ

về nhà mấy bữa rầu

Ăn nhiều mít, nóng quá rồi :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl:
Ở quê thích thật ấy nhưng ở lâu lại nhớ cảnh bon chen ồn ào ở HN nà :grinning:

mong đc bon chen hả

Hết phiên rồi hả mn

(ST)

Trứng Vùng Đáy luôn Khó Tăng Hơn Trứng Vùng Đỉnh. Ai hiểu thấu được lý do sẽ kiểm soát được Tham Lam và Sợ Hãi :disguised_face:

• Andjku

image
( Internet )

11 Likes

@khigias2 quen quá đệ ơi :smiley:

6 Likes

Chắc phải làm top những trái giảm sâu nhất

Top 1. @khigias2@Nguyen_Dien vừa mua

Dạ nhưng nhiều ng lại thích mua là tăng tằng tằng tăng liền luôn Ka ơi

Đôi lúc chỉ cần chậm lại, gom mua nhẹ nhàng, uống 1 tách trà rồi để tiền tự sinh ra thôi Ka nhỉ

(ST)
Em chúc Ka @Andjku và cả nhà ngày mới an bình

Vô tình trồng hoa, hoa không nở
Vô tình đu đỉnh, thành cổ đông

Tuy em hiểu và chưa thấu được một số điểm nhưng “… một cách có lý trí” thì cũng đã kiểm soát được sự sợ hãi rồi Ka ơi. Em cảm ơn Ka @Andjku !

5 Likes

Hiểu và Thấu Hiểu nó khác nhau lắm … Bởi vì:

Chỉ khi có Thấu Hiểu mới Đạt được sự GIÁC NGỘ. Và khi Giác Ngộ mới " Buông Bỏ " được Tham Lam và Sợ Hãi " :nerd_face:

• Andjku

image
( Internet )

7 Likes

E cám ơn Ka

Thật sự thấu hiểu thì mới nhìn mọi thứ nó bình thản đc

Nhìn nó giảm vẫn bình chân như vại, cổ tăng thì vẫn nhâm nhi tách trà vì tất cả đều trong tầm kiểm soát của ta

8 Likes

Đôi lúc em muốn đổi luôn cái màu đỏ xanh trên chỗ đặt mua chứng thành màu khác luôn

Đỏ làm ta sợ hãi, xanh lm ta hưng phấn đánh lừa cảm giác quá Ka

1 Likes

chúc mừng ace. chúc mừng đại ka đã vững niềm tin. bền ý chí với :oil_drum: :oil_drum: :oil_drum: :oil_drum: tầm chim sẻ. ko thể hiểu đc ý trí đại bàng đc, :joy: :joy: :joy:

3 Likes

Ka nói cái này Thống Đệ hứa đừng giận nhé :pleading_face:
Khi nào Thống Đệ cảm thấy chán ghét đến mức ko mún nhìn mặt hay nghe nói gì đến đám sbđ thì báo Ka … Ka rất cần thông tjn đó :sweat_smile:

Gửi đến ACE chút hoa em được tặng.
Chúc cư dân LT ngày mới tuần mới rực rỡ và vui vẻ :kissing_heart:!

6 Likes

Sân giống sân trường quá c ơi

3 Likes

Đợi ngày bác Thống cắt Đít, e xin vào đỡ 1 ít

khi ấy ka mới sắt quần sắn áo nhảy vào đỡ thống đệ đúng ko… chẹp :joy: :joy: :joy: cơ mà đệ chưa bao giờ all in full magin 1 mã nào bao giờ. luôn luôn chia tỷ trọng. :joy: :joy: :joy:

3 Likes

Cách Đơn Giản và Hiệu Quả nhất để Trái Trứng mình đang kẹp Tăng mạnh là … Pán sạch! :joy:

• Andjku

image
( Internet )