Hành trình chiên chứng _ Làng trứng truyền kỳ

Xin chào mọi người!
Đây là ngôi nhà mới của mình trên f247 oánh dấu 2 năm có lẻ của mình trong hành trình chiên chứng :laughing:
Chào đón mọi người qua nhà chơi, kể cho nhau nghe những câu chuyện vụn vặt, tiếp cho nhau năng lượng trên con đường chiên chứng :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts:
P/s: Cám ơn đại ka của em, em luôn mong được học tập từ đại ka thật lâu, thật lâu :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes:

34 Likes

Chào mừng nhà mới bà chị

7 Likes

@Tammy.Tr @MinhGia @ngaydepseden @Wallet87 @bangthong_tamquoc

Nhà mới bà chị của e

6 Likes

Ngại ghê cơ, mà nhớ đk quớ mà ko có chỗ chém gió, đừng tag nha, mn cười c đoá

5 Likes

Dạ có chỗ nhà mình chém cho đỡ bùn bà chụy

4 Likes

chào chủ PIC… cơ bắp thế kia hẳn là sẽ gồng lãi bằng lần trong chiên chứng… chào ace trong PIC nhé :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts:

4 Likes

Hòi nào giờ em gồng lãi không có giỏi đâu anh bàng :rofl:
Gồng lỗ giỏi lắm, cơ mà lãi chút là hông chịu được

2 Likes

thôi mình xóa hình để liu liu người đến sau nà bà c kkkk

2 Likes

Hôm nay ■■■ bự lại tỏa sáng

1 Likes

:hugs:

4 Likes

4 Likes

Hoa thật đẹp làdy, mấy lần chị cũng mua hoa để bàn, nhưng mờ hôg biết cách chăm :heart_eyes:

Bữa nay chị mới đọc cuốn này nà

4 Likes

Buồn quớ anh minh ới, đợt này anh có caffe bờ hồ hem :grin:

2 Likes

e ko nhịn đc cười luôn bác Minh ơi

1 Likes

(Internet)

Ủa sao :star2: giống mình zị :grin:

2 Likes

bạn e nó nói nó sỡ hữu cả TGDD lẫn TPBank cơ

sợ qé

về mẫu quốc chưa bà

2 Likes

Có một ngôi nhà nhỏ để mọi người đi ra đi vào là cũng ấm lòng rồi em. Mình cứ va chạm cuộc sống, rồi đến một ngày ngôi nhà lớn kia mở cửa em ơi.

2 Likes

:hugs:

3 Likes

À Thốn đây ồi.

thốn đẹp zai quen toàn hàng Múp rụp thế nhò?