Hành trình chiên chứng _ Làng trứng truyền kỳ

@thanh226 à thặc đây rồi. chào ông bạn già.:joy::joy::joy::joy:

2 Likes

Vâng anh, bữa nay em đi qua chỗ cũ em pv cách đây 7 năm, u là trời, đó là Veam anh ạ, bảo sao nghe cái tên cứ quen quen . Đợt tới em có pv chỗ nào thì lôi tk chứng khoán ra để họ bít là mình cũng là cổ đông công ty, bít đâu đó lại là lợi thế :laughing:

1 Likes

Đại gia ngành chứng đi buôn đất hở em :smiley: cái này không gọi là giàu ngầm mà là giàu công khai luôn Á @khigias2

3 Likes

nhìn yên bình nhỉ, thích quá

2 Likes

Đây là tác phẩm ku nhà, ai đoán đc nó sắp hình con gì ko ạ kkk

rõ ràng là giàu công khai mà bà chụy

post mình s có mấy cái oẳn oẳn vào v ta

1 Likes

Nhớ Ka quá

(ST)

3 Likes

oh.a tưởng chú vẫn còn đọc thân. :joy: :joy: :joy:

ông bố bé 3t r Thống ka ạ

3 Likes

oh. thế bằng đứa thứ 2 nhà a… vk bảo giống tốt cần phải nhân thêm giống :joy: :joy: :joy: :joy:

2 Likes

đủ đội mini là đc ạ a

3 Likes

(Internet)

Chúc đại ka @Andjku và anh chị em làng trứng :egg: ngày mới may mắn :four_leaf_clover::four_leaf_clover::four_leaf_clover::four_leaf_clover::four_leaf_clover::four_leaf_clover::four_leaf_clover::four_leaf_clover::four_leaf_clover::four_leaf_clover::four_leaf_clover::four_leaf_clover::four_leaf_clover::four_leaf_clover::four_leaf_clover::four_leaf_clover::four_leaf_clover::four_leaf_clover:
Nhớ ảnh đẹp của bạn @youwillmissme quớ

5 Likes

Chúc Ka và cả nhà ngày mới vui vẻ

Thưởng trà có thú dui của thưởng trà

4 Likes

Nhiều người mua vì cho rằng Trái Trứng đó sẽ tăng, còn Tui mua vì cho rằng Trái Trứng đó dưới giá trị thực
• Andjku

2 Likes

Cám ơn c thư ký

Nhớ trích lại cho e đọc dí nha

2 Likes

image

6 Likes

mãi iu Kaaaaaaaaaaaaaa

2 Likes

Bằng cách này hay cách khác đại ka luôn ở bên tụi mình nà :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes:

5 Likes

Sáng ngâm thơ đối đáp thưởng trà

Chiều thì mình đi trà chiều nhẹ nhàng thôi mn

(ST)

Mn rãnh rỗi cho e xin ít like nhen
@Nguyen_Dien @ngaydepseden @MinhGia @bangthong_tamquoc @Tammy.Tr @Wallet87 @NPN1989 @MayMay18 @CatLinh @Gaconlonton @Don-ki-ho-to

6 Likes

Em đang chờ 10.x là húp dc rồi mà bác mong về 9.x thì liệu có dc ko nhỉ

Câu hỏi rất hay!
Trả lời:

• Mỗi trái trứng được mình chọn ngoài yếu tố chất lượng thì phải thoả mãn yếu tố vùng giá hời
  • Danh mục đầu tư của mình rất rộng hơn 20 trái trứng Nếu một trái trứng nào đó ko thoả mãn vùng giá hời thì… thôi
    P/s: Trái trứng này ăn 2 vòng, mỗi vòng 20% rồi Ăn thêm vài vòng nữa cũng bt thôi rất có duyên

Thấy quen quen hơm khỉ già :wink: là một câu chuyện cũ thoai nha
Ông thần :woman_genie: đó chị @ngaydepseden

2 Likes