Hành trình chiên chứng _ Làng trứng truyền kỳ

khác nào bà nói e m…õm

1 Likes

Dạ do tâm lý á Ka

1 Likes

Không nha :grinning: Chiên ảo thì hoặc là không có tiền chiên chứng thật hoặc là do chiên chứng thật lỗ rất nhiều :stuck_out_tongue_closed_eyes: , cơ mà phải khoe với mọi ng là mình mua đúng đáy, bán đúng đỉnh để thực hiện mục đích nào đó

1 Likes

Giống chiên da v ta

1 Likes

Đúng đc 1 ý … C’mon … U can answer :laughing:

5 Likes

@khigias2 nhớ không em :slight_smile:

4 Likes

Dạ cúm ơn chị say

1 Likes

Vì trên sàng trứng ảo không có ai đo lường tâm lý của đàn cá vào hay ra á Ka.

4 Likes

Yếu tố tâm lý đã đc @khigias2 đề cập rồi Mjnh Đại Gia :relaxed:

Chiên Trứng ảo thì ko thể Mất tiền thật nên tất nhiên lời lỗ - xanh đỏ ko gây ảnh hưởng tới tâm lý của các Thánh Trứng Ảo => Tự tjn hơn, mạnh mẽ hơn và … lì hơn => Dễ thắng hơn :rofl:

Đồng Tiền đj liền khúc ruột, lỗ giống như ruột bị cắt bớt => đau đớn lắm.

Còn 1 yếu tố quan trọng hơn và mang tính quyết định … đó là yếu tố gì nhỉ @bangthong_tamquoc ? :grimacing:

6 Likes

Đk ơi, có phải để tạo uy tín cho bản thân không ạ

4 Likes

Chào đại ca. Em xin góp vui đó là sự Phân tán tư tưởng. Phân tán tư tưởng >> Lâu ra >> Lên đỉnh >> Thắng lợi. Chơi chứng ảo (ví dụ sàn ảo), mua xong, lo làm chuyện khác, ko nghĩ tới nó, nào có lãi thì sực nhớ quay lại. Nhiều chuyện khác cũng cùng nguyên lý. =)) =)) =))

5 Likes

ôi bạn đi đâu thế, lâu mới thấy bạn :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes:

3 Likes

Đợt rồi, em bận quá, ít chém dạo, tàu ngầm là chính :))

3 Likes

Lúc nào có thời gian lên fic chơi nhoa :grinning:

3 Likes

Cái này gọi là yếu tố Tâm Lý.
Xem ra nhiều bạn trên này đều nhận ra :relaxed:

Sở dĩ chiên Trứng M. õ m Thường Thắng là bởi vì:
1/ Ko bị ảnh hưởng Tâm Lý vì có bỏ tiền thật vào đâu :unamused:

2/ Vì ko bỏ Tiền thật vào nên Không Tác động Thật vào Cung <$> Cầu của Trái Trứng ( Ko ảnh hưởng thật tới Cung <$> Cầu ) nên Ai đó ko ghi nhận và đối phó :smirk:

Ai đó là ai thì Ace tự hỉu nhé :joy:

image
( Internet )

7 Likes

Thử giành ăn vs Nái xem, Nái cho ra bả á Ka haha

2 Likes

M. Õ . M anh ko thèm chấp! - Ai đó said :rofl:

2 Likes

ờ,… đệ cũng ko thèm chấp.kkkkkkk :joy: :joy: :joy: :joy:

1 Likes

Nghe đồn đang hot…mà sao xấu quá Ka ạ

Hot đúng rồi … cong cớn mơn mởn thế kia :heart_eyes: mờ chê xấu thì Ka nghi ngờ đệ lém lun đới :unamused: