Hành trình chiên chứng _ Làng trứng truyền kỳ

Trước em DGI em cũng ngồi đếm xx lần tầm nhìn 5-10 năm, lãi ko thèm chốt sau thì … :cold_face: :cold_face: :cold_face: :cold_face: :cold_face: :cold_face: :cold_face: :cold_face: :cold_face: :cold_face: :cold_face: :cold_face: :cold_face:

3 Likes

Ai mới vào cũng cần trải qua như thế mà. Nếu ko bị vả thì ko có cơ hội nhìn lại ấy.

2 Likes

:face_holding_back_tears::face_holding_back_tears::face_holding_back_tears::face_holding_back_tears::face_holding_back_tears::face_holding_back_tears::face_holding_back_tears::face_holding_back_tears::face_holding_back_tears::face_holding_back_tears::face_holding_back_tears::face_holding_back_tears::face_holding_back_tears::face_holding_back_tears::face_holding_back_tears::face_holding_back_tears::face_holding_back_tears::face_holding_back_tears::face_holding_back_tears:

2 Likes

Xin đội ơn trùm Egg Village :face_holding_back_tears::face_holding_back_tears::face_holding_back_tears::face_holding_back_tears:
Sau chuyến này em đủ xèng đi lấy ck rùi ợ :face_holding_back_tears::face_holding_back_tears::face_holding_back_tears::face_holding_back_tears:

4 Likes

che số dài dị dị

1 Likes

E làm ngược lại được ko Ka @Andjku

3 Likes

Đơn vị tính là triệu cổ em à :rofl:

Đại gia là đây

Có tuyển cung tằng mỹ nữ hong @Tammy.Tr

Chỗ đen là 2 cột, 1 cột sl, 1 cột giá trị :kissing:
Tui mua full hơi sớm tí :face_holding_back_tears: nên tỷ lệ k dc đẹp như ai đó 20% :face_holding_back_tears::face_holding_back_tears::face_holding_back_tears:

2 Likes

Em gửi lời cám ơn chân thành đến Ka @Andjku

image

:smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts:

3 Likes

Cảm ơn suông thôi sao dc :kissing: kèm hiện vật chớ :hugs:

Thế còn bà, hình còn chả có :v

Có hình đính kèm bên trên đó thôi :kissing:

Ảnh đó là không tính nhé lady :rofl:

1 Likes

Chuẩn chuẩn

2 Likes

Ngta k muốn dòm thì đừng ép chị ôi :face_holding_back_tears:
Hơn nữa em gồng 6 tháng cơ bắp tùm lum zồi :face_holding_back_tears::face_holding_back_tears::face_holding_back_tears::face_holding_back_tears:

@Andjku Em cảm ơn anh, đợt này em có lời và cũng thấy đủ rồi. Sáng nay em kéo tiền về bớt cho đỡ táy máy.

Nhìn ảnh thấy ghê chứ thiệt ra là do App nó hơi ba trợn chứ thực tế nó khác ^^

5 Likes

Chắc giống app của em :joy: HSC :joy:

2 Likes

Nó đó -__-

1 Likes

Sau đợt này em đổi qua Vcbs :hugs: