Hành trình chiên chứng _ Làng trứng truyền kỳ

Tôi theo đại ka tôi đấy, tôi hóng đại ka tôi đấy. lo tốt cái tài khoản của bạn đi.

P/s: tin nhắn cuối và đừng lại cái việc nhắn tại pic của tôi.

3 Likes

Topic người khác, thấy ko phù hợp thì đi chỗ khác

Đi gây war làm gì

2 Likes

Tjn Tưởng người khác 1 cách Có Lý Trí cũng là 1 dạng Tài Năng :smiley:

Ka nhờ Tjn yêu Ngài Warren nên thoát được vnH cũng như đợt downtrend đầu năm 2020 :smiling_face_with_three_hearts:

Kẻ Khôn ngoan là người biết tiếp thu kiến thức kinh nghiệm sẵn có để sử dụng - phát huy cải tiến - Kẻ dại là kẻ luôn tự cho mình giỏi và ko có ai xứng đáng làm Thầy mình :joy:

• Con người bình thường ko cần phải nhảy trên cầu xuống để tự kiểm chứng liệu có chết hay ko!? :rofl:

https://vietstock.vn/2024/08/cac-bac-thay-dau-tu-dong-loat-ban-manh-co-phieu-truoc-dot-ban-thao-toan-cau-773-1220032.htm?fbclid=IwZXh0bgNhZW0CMTEAAR1L0Wuc8J-sA80dapgruVl_g_JwPiEe9z4fBSoGPrzAguAW3fneughz1Mc_aem_uoLfxs_ittMVCOAREcsqvw

6 Likes

Nếu cụ tự tư duy và kiếm ăn được thì chúc mừng cụ, hoan hỷ đi cụ. Tự chúng tôi, bằng cách nào đó biết hành động giữ tiền và kiếm tiền cho mình.

3 Likes

Trước khi xuống tiền cho 1 trái Trứng, hãy tìm ra cho mình những LÝ DO :disguised_face:
Và lý do TỒI TỆ NHẤT cho quyết định mua là " THẤY NÓ XANH HOẶC TÍM" :scream:

• Andjku
5 Likes

Make … not make war.

Gần tháng qua em gtk luôn. Có lẽ lỡ 1 nhịp nhỏ nhưng đổi lại là tâm lý thanh thản và không mất tiền oan. Còn tính từ đầu năm thì vẫn có lãi. Lúc này em nhiều việc quá nếu hăm hở giữ hàng chắc trầm cảm luôn.

Nay em lại đi ăn ^^

8 Likes

Chúc ace tuần mới vui vẻ

4 Likes

Chúc Ka @Andjku và cả nhà ngày mới suôn sẻ

Tân Cương TQ hi vọng đặt chân đến kkkk

5 Likes

image
(internet)

Chúc đại ka @Andjku và anh chị em làng trứng một tuần mới mọi việc đều được thuận lợi :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes:

7 Likes

Nay sinh nhật ai đới

3 Likes

Sinh nhật 1 người nào đó :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: … not me :stuck_out_tongue_closed_eyes: :stuck_out_tongue_closed_eyes: :stuck_out_tongue_closed_eyes: :stuck_out_tongue_closed_eyes: :stuck_out_tongue_closed_eyes: :stuck_out_tongue_closed_eyes:

Vậy em chúc người đó sinh thần vui vẻ, an yên, mạnh khỏe

Chúc Ka @Andjku cùng cả nhà tuần mới vui vẻ.

4 Likes

Nhìn hình đoán Ca Dao - Tục Ngữ bớ Thống Đệ @bangthong_tamquoc :sweat_smile:

( Internet )

4 Likes

:stuck_out_tongue_closed_eyes:

3 Likes

Wrong! :stuck_out_tongue:

5 Likes

anh @bangthong_tamquoc @MinhGia @khigias2 @Wallet87 @NPN1989 @NamVN @ngaydepseden ,…cứu em zới :heart_eyes:

E vừa tính share luôn, đúng bà c

1 Likes

Sai đúng được cả chị lẫn em, đại ka đang cười kìa :sweat_smile:

c đoán lại nha, chuột nào chậm chân thì bị kẹp lại :kissing:

@khigias2 c lại sai rồi :smiling_face_with_tear: :smiling_face_with_tear: :smiling_face_with_tear: :smiling_face_with_tear: :smiling_face_with_tear: :smiling_face_with_tear: :smiling_face_with_tear: :smiling_face_with_tear: :smiling_face_with_tear:

Nhanh chân thì có ăn
Chậm chân thì bị ăn

Đúng không Ka