Hành trình chiên chứng _ Làng trứng truyền kỳ

Chuỵ nói đúng nhưng hơi quá :joy:
Vẫn có mấy em xjnh diên mới ra trường làm giề có xèng để chiên mờ cháy @bangthong_tamquoc :woman_facepalming:

4 Likes

Có hình mjnh hoạ thì dễ hỉu hơn :stuck_out_tongue:

1 Likes

Nhiều khi cứ phải tâm niệm là “trong sáng, trong sáng, trong sáng” ý chị :stuck_out_tongue_closed_eyes:

Thị trường khúc này chắc lại đi như đoạn cuối tháng 5 rồi

1 Likes

Em có biết gì đâu, bữa thấy người ta rần rần mấy cụm từ này

Oh … Ka mới kiểm tra lại :kissing:
Chớt thật … Ka viết sai chính tả rồi … LộN Ngon thành Nhon :sweat_smile:

Cơ mờ … Lục Bình nãy giờ nói giề Ka hok hỉu ?:man_shrugging:
Thơ ký @Nguyen_Dien có hỉu hok? :roll_eyes:

Vẫn đóng cửa 1280, thị trường này sau lễ là lên 1300 đó các bác ơi

Ở PIC này.có mấy ai quan tâm Vờ Ni lên hay xuống đâu. kể kể nó về 600 hay lên 2k thì ae trong đây vẫn rôm giả. vui như tết, ( các vua chúa ăn uống cũng chỉ đến vậy thôi ) :grin: :grin: :grin: :joy: :joy: :joy:

chị tôi tóc bạc nhiều hơn năm ngoái… cánh tay phải đắc lực của SSI. :sweat_smile: :sweat_smile: :sweat_smile:

Oh … Đệ bít quá khứ của chuỵ thì làm seo có thể là Gà mờ 2020 nhể? :thinking:
Khéo Đệ còn già hơn cả cao thủ tự cho là già Lão Đệ @Volga :grimacing:

2 Likes

U40 rồi ko già trẻ mãi sao đc. với lại tt nó vả cho ko trượt phát nào thì cũng có cộng hưởng. ko biết tiệu đệ @khigias2 ổn ko, thấy ăn uống phè phớn thế kia thì trẻ phải biết :joy: :joy: :joy:

1 Likes

Bít rõ mình đang làm gì và có kế hoạch cụ thể thì ko có gì phải sợ :grimacing:

4 Likes

Giờ tôi mới phát hiện có cái PIC chill thế này kkk

Hihi zui phải hơm bác :stuck_out_tongue_closed_eyes:

Ủa zao zờ anh mới u40, có lẽ nào anh còn ít tuổi hơn em :stuck_out_tongue_closed_eyes:
sau zụ này hôm nay thì có khi anh bàng chuyển thành em Bàng thì :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl:

Gấu đây mà bò thì đang ở đâu :kissing:

Ôi anh Bàng trẻ thế :laughing:

đôi khi kém thằng vui mấy tuổi cơ mà vẫn chửi nhau với nó đấy thôi. từ lớp 1 lên lớp 5 còn ko sợ, sợ gì thằng vui lớp 7. thống lớp 3 chia sẻ :sweat_smile: :sweat_smile: :sweat_smile:

anh đoán gần chuẩn ghê :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: may mờ ít hơn anh 5t à :stuck_out_tongue_closed_eyes:

1 Likes

Nhạu dòi còn nhon nữa Ka

1 Likes