Hành trình chiên chứng _ Làng trứng truyền kỳ

Hèn giề nó … Tăng!!! :rofl:

e tin tưởng sự chân thật của bác

hèn chi nó tăng - Ka nói chí phải haha

1 Likes

Ở pic mình nói là chém gió mờ toàn chém thật thôi à :smile: :smile: :smile: :smile: :smile: :smile: :smile:

1 Likes

quên ko chém lên 50k cho nó hau oai nhỉ… quên mất. :joy: :joy: :joy: :joy: :joy: oánh chứng cứ con nào xanh tím là của mềnh. :smiley: :smiley: :joy: :joy: :joy:

group mình lạ thật à nhen

1 Likes

Hài chút chơi :laughing:

Các đơn giản hiệu quả nhất để thấy 1 Trái Trứng Tăng ngay lập tức là … cắt Lỗ và cách đơn giản hiệu quả nhất để thấy 1 trái Trứng giảm ngay tức thì là … Mua vào :joy:

• Note: Chống chỉ định đối với việc chiên Trứng M.õ.m :sweat_smile:
  • Andjkidding

P/s: Ko tjn đệ cứ đu tím :gorilla: đj rồi real time lên đây là bít kết quả liền :grinning:

1 Likes

Như e, giờ e đu DIC nè Ka kkkk

Có 1 chị em quen mua vmh giá 41, may quớ giờ chị ấy vìa bờ rồi :heart_eyes:

Hỏi:

Tạo seo các Trứng thủ khi tiến hành Chiên Trứng Ảo ( Tưởng tượng việc mua <> bán ) thì thường hay thắng ? :thinking:

6 Likes

@khigias2 ưu tiên em đây nà :grinning: :grinning: :grinning: :grinning: :grinning: :grinning: :grinning: :grinning:

1 Likes

khác nào bà nói e m…õm

1 Likes

Dạ do tâm lý á Ka

1 Likes

Không nha :grinning: Chiên ảo thì hoặc là không có tiền chiên chứng thật hoặc là do chiên chứng thật lỗ rất nhiều :stuck_out_tongue_closed_eyes: , cơ mà phải khoe với mọi ng là mình mua đúng đáy, bán đúng đỉnh để thực hiện mục đích nào đó

1 Likes

Giống chiên da v ta

1 Likes

Đúng đc 1 ý … C’mon … U can answer :laughing:

5 Likes

@khigias2 nhớ không em :slight_smile:

4 Likes

Dạ cúm ơn chị say

1 Likes

Vì trên sàng trứng ảo không có ai đo lường tâm lý của đàn cá vào hay ra á Ka.

4 Likes

Yếu tố tâm lý đã đc @khigias2 đề cập rồi Mjnh Đại Gia :relaxed:

Chiên Trứng ảo thì ko thể Mất tiền thật nên tất nhiên lời lỗ - xanh đỏ ko gây ảnh hưởng tới tâm lý của các Thánh Trứng Ảo => Tự tjn hơn, mạnh mẽ hơn và … lì hơn => Dễ thắng hơn :rofl:

Đồng Tiền đj liền khúc ruột, lỗ giống như ruột bị cắt bớt => đau đớn lắm.

Còn 1 yếu tố quan trọng hơn và mang tính quyết định … đó là yếu tố gì nhỉ @bangthong_tamquoc ? :grimacing:

6 Likes

Đk ơi, có phải để tạo uy tín cho bản thân không ạ

4 Likes