Hành trình chiên chứng _ Làng trứng truyền kỳ

cơ cấu danh mục. chỉnh đốn binh mã… đón chờ VNI 1300 :grin: :grin: :grin: :grin:

3 Likes

(AI)
Mem mem

image
( Internet )

5 Likes

chẹp… a tôi xuất hiện rồi. các em ngong nhưng mẹ đi chợ về. như ngày hạn gặp cơn hà nội :grin: :grin: :grin: :grin: :grin:
image

4 Likes

@khigias2 hnay chú có đua lệnh tiếp ko đấy :grin: :grin: :grin: đừng có dỗi bạn phản thầy là nhanh toang lắm đấy

Lợi nhuận 20% r, quá ghê gớm :smiley:

Tụi em mong đại ka mãi @khigias2 ui đk nè :heart_eyes:

5 Likes

e mong mải, mà mỗi lần đại ka gửi hình đó e lại sợ haha

2 Likes

Thô nhưng thật " Bất kỳ người nào bảo bạn hãy mua trứng " đã tăng gấp vài lần trong thời gian ngắn" để “đầu tư dài hạn” đều là những …

Em mượn câu nói của đại ka nhoa :heart_eyes:

4 Likes

À thì ra là vậy

NHẬN DẠNG LÁI VÀ LỜI CHÚC MỪNG ACE LÀNG CHỨNG.

Cảm ơn Thơ ký. Chúc mừng Siêu dk và ace LC sở hữu các cp tốt với giá rất hợp lý và thực hiện tốt chữ “nhẫn” của dk.

Dù hay hay dở, a kể cho Thơ ký và ace 1 chút cách đtck ngược nói chung và upcom nói riêng để tham khảo (ít khi nói về cá nhân vì nó vô duyên). Đồng thời đồng tình quan điểm của dk ở phần 6:

1/ Ở upcom, anh chưa từng tham gia bất kỳ cp nào của LC do có nhiều sự lựa chọn khác nhau (a chỉ biết LC có AEV,LIO,NVT). Năm 2024, mấy tháng gần đây anh cũng mua nắm giữ số lượng lớn 3 cp upcom tầm trung khác, sau khi chuyển 45% TK từ Hose do Hose đợt này ko chọn được cp cầm dài. Mức sinh lời gộp ở upcom thấp hơn 3 cp của Dk tính từ nền giá đáy.

2/ Anh đã đã show tk cho 2 bạn quen thuộc trên F để giữ lời hứa.
Nguyên tắc cá nhân là kiêng kỵ phím 3 chữ cái do anh ko thể biết nó tăng/giảm ra sao trong ngắn hạn 6 tháng. A cũng ko có cách nào để đạt 1 phần trình độ của rất nhiều cao thủ F: xTK hàng năm, nhìn nến, đo vôn, nghe đài, xem diu tút phán một nhát con số đỉnh/đáy trong tương lai, đọc vị ttck lúc nào là up, khi nào downtrend.
Vì sự thua kém và nguyên tắc kể trên, a luôn luôn dặn 2 bạn không được mua theo anh, ko được nói người khác biết. Bởi vì lỡ anh sai sẽ gây thua lỗ/chôn vốn → vô tình làm hại các bạn ấy. Show tk chỉ để cho các bạn thấy a ko nói suông.

3/ Điều anh cần ở các bạn ấy là cố gắng đáp ứng cơ bản các chia sẻ lâu nay của anh để tự lập đầu tư, để đối phó chiêu trò, qtrr và biết định giá cp tương đối.
Khi đó, lựa chọn cp sẽ dễ dàng hơn. Kể cả không tự lập thì cũng đảm bảo 1 điều: Thấy ai phím phiếc con gì, mình sẽ biết đúng hay sai để ra quyết định mua/bán an toàn và tự tin hơn.

4/ Cách anh chọn cp rất ngược đời ko giống ai. A có 4 bài viết dài gửi 1 cô bạn trên Tây Bắc diễn đạt điều này nhưng hơn tháng trước nhậu say bí tỉ dở hơi đi xóa mất rồi :))
Có lẽ khác xa 99% ace trên F (rất ngẫu nhiên có nhiều điểm chung với dk): Mua cp khi nó rẻ ko ai thèm mua, mua xong cp giảm càng tốt, xác định lỗ tạm là hiển nhiên, nếu lỗ thật cũng vui vẻ sửa sai. Mua cp chỉ với 1 kỳ vọng duy nhất: cp sẽ tăng giá trong tương lai.
Tiêu chí mua cp rất kỹ và có phần rất vô lý:
(!) Theo đúng nội dung 3 bài viết tổng hợp ngày 27/3/22, 3/5/22 và 5/3/23 và:
(!!) Cp đó phải không có Lái, hoặc hạn chế tối đa yếu tố Lái.
(!!!) Nếu có Lái: bắt buộc ko được PR, ko được nổi trên tiêu đề mặt F trong vòng 6 tháng, trừ trường hợp (#)
(#) Khi cp tốt bị Lái đánh xuống hoặc khi tt có bán tháo, có MG Call và có giá rẻ < 70% định giá hợp lý → sẽ tung thêm nguồn lực khác cùng các ace tham gia cân bọn nó.
Mua vì giá trị DN, tuyệt đối ko bắt đáy. Mua xong giữ cp cho đến khi đạt mục tiêu → chốt dần, bất chấp lãi/lỗ trong ngắn hạn 1->6 tháng ra sao.

5/ Vậy Lái (bao gồm cả tay chân và đối tác hợp sức) là ai, trông thế nào?
Phần lớn trả lời vui: "chẳng biết nó là ai, mặt mũi ra sao”.
Chị gái Linhht của em Sương Mai RCH cũng đã tra google ra hàng chục kết quả để trả lời câu hỏi của Siêu dk về MM Lái và dk cũng đã giải thích cặn kẽ. Vì lý do tế nhị, dk ko nói gì cụ thể trên F.

Anh sẽ nói thực tế. Thật ra nó rất dễ, không trừu tượng như các bạn nghĩ. Chúng ta sẽ biết mặt nó khi bị CQCN tóm gọn nếu gây hại lớn đến an ninh tttc.
Còn lại, có vô số Lái giấu mặt trên ttck. Ngay tại F247, trong mỗi phân khúc cp đều có khá nhiều. Ta chỉ cần nhận dạng để đối phó: từ đặc điểm, vết nhơ quá khứ tiếp diễn hiện tại, lịch sử PR, trực tiếp+gián tiếp dàn binh bố trận hô hào, mức độ gây sát thương xưa nay .v.v. là đủ.
Các bạn thân thiết với nhau còn chả biết mặt nhau thì hà cớ gì phải tốn thời gian để xem mặt Lái nó cong hay vênh?

Tóm lại, khi nđt đủ kiến thức, KN và thực chiến sẽ lập tức thấy nó chỉ với vài chiêu trò của nó.
Anh đang nhờ người nghe ngóng bên Ubck đánh giá tác động của việc triệt tiêu thói quen hưng phấn trên ttck (hình sự hóa Lái) để đổi lấy niềm tin nhân dân chuyển từ kênh tiết kiệm sang đtck sẽ tích cực/tiêu cực ra sao lên VNI.

6/ Đánh giá sàn upcom: Siêu Đại ca lừng danh đất Sài Thành hoa lệ @Andjku từng nói: (ko nhớ lời, chỉ nhớ ý) Sàn upcom không dành cho số đông. Tuy là sàn hạng 2 ít người quan tâm nhưng ở mọi thời điểm đều có khá nhiều cp đáp ứng tiêu chí đtck an toàn, bền vững.

7 Likes

Thực sự em rất vui khi anh ghé qua và chia sẻ với chúng em :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts:
Em thả like trước nha và sẽ đọc thật kỹ ạ :heart_eyes:

5 Likes

Sóng bắt đầu từ Gió :ocean:
Gió bắt đầu từ đâu ? :wind_face:
Tôi cũng ko bít nữa :man_shrugging:
Chỉ bít Lỗ là đau :rofl:

Ka dạo này Tàu ngầm rùi … Lão Đệ giao lưu chia sẻ cho ace nhé :relaxed:

3 Likes

Chia sẻ của anh thật trân quý, cảm ơn anh rất nhiều. :bouquet::bouquet:

Tụi em theo Ka @Andjku, đặc biệt thời gian này lấy chữ “nhẫn” làm tiêu chí nên đầu tư rất yên tâm ạ :slightly_smiling_face::slightly_smiling_face:

4 Likes

Bằng giờ này năm ngoái là em cũng có thư :heart_eyes:

3 Likes

Dẫn chứng quá khứ luôn là việc dễ làm
Thế nên mới có câu:
" Đừng vì thầy bói nói đúng quá khứ của bạn mà tjn vào dự đoán tương lai của anh ta
Vì quá khứ luôn để lại dấu vết để nhận ra
Còn tương lai thì ko "

Có bao giờ các bạn tự hỏi " Tại sao oánh ảo thì thường hay thắng mà xuống tiền oánh thật thì lại hay thua ko?
Trả lời đc câu hỏi đó một cách thấu đáo bạn sẽ chẳng còn tin vào cái Chatch hay mô hình nào nữa cả !
( tất nhiên giá trị “tham khảo” là ko phủ nhận…)

• trích Andjku
4 Likes

E cám ơn a đã chia sẽ cho mn ạ

6 Likes

Nhiều khi đau vài năm mới hết Ka ạ :laughing: :laughing: :laughing:

5 Likes

Chúc Ka @Andjku và ace làng trứng ngày mới vui vẻ, bình bình an an

6 Likes

(Internet)

Chúc đại ka @Andjku và anh chị em làng trứng một tháng mới chiên chứng gặp thật nhiều may mắn kiếm được nhiều tiền :dollar::dollar::dollar::dollar::dollar::dollar::dollar::dollar::dollar::dollar::dollar::dollar::dollar::dollar::dollar::dollar::dollar::dollar::dollar::dollar::dollar::dollar::dollar::dollar::dollar::dollar::dollar::dollar::dollar::dollar::dollar::dollar::dollar::dollar::dollar::dollar::dollar::dollar::dollar::dollar::dollar::dollar::dollar::dollar::dollar::dollar::dollar::dollar::dollar::dollar::dollar::dollar::dollar::dollar::dollar::dollar::dollar::dollar::dollar: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes:

7 Likes