Hành trình chiên chứng _ Làng trứng truyền kỳ

Ảnh hưởng tới cung cầu thực tế !

Khi chiên trứng ảo ( tượng tượng việc mua bán) bạn hoàn toàn ko tác động vào cung cầu thực tế hoặc khi chiên với vốn nho nhỏ việc mua bán của bạn ko ảnh hưởng đáng kể tới cung cầu thực tế ở trái Trứng. Bạn mua hay bán ai đó nó chẳng thèm quan tâm :expressionless:
Nên bạn dễ thắng! :star_struck:

Nhưng khi bạn chiên thật vốn bạn to tới rất to thì khác … Mỗi lệnh mua hay bán bạn đặt vào đều ẢNH HƯỞNG TỚI CUNG CẦU và bít đâu … có ai đó quan tâm và xử lý.

Bạn có bao giờ trải quan tình huống đặt bán thì giá tụt ko bán đc ? Đặt mua thì giá tăng quá giá mình mún mua hay chưa ?

Thế nên, Trừ khi bạn quyết định " náy " 1 trái Trứng nào đó, nếu ko thì " mua vừa - bán vừa " thui, đừng giành phần mua bán của ai đó! :wink:

Còn đó là ai ?
Andjku hổng bít đâu :pensive:

• Andjku

Cuối cùng thì em cũng tìm đc :blush: :blush: :blush: :blush: :blush: :blush: :blush:

6 Likes

đừng tranh ăn với Nái
hehehe

Ka vẫn ko bít Ai đó là ai … mọi ngôn từ Đệ đưa ra đều là tự suy diễn chứ ko phải ý Ka như vại nhá
image

2 Likes

Dạ Ka, nay hong có gì dui hết, để e kiếm ảnh cũ

1 Likes

@bangthong_tamquoc :woozy_face:

2 Likes

Đại gia ví dày quý ThốngKa @bangthong_tamquoc còn hơn Ka :grimacing:

Chắc Thống ka bán rồi Ka ạ

đàm đạo trà đá đê a e

2 Likes

image

Mỹ nhơn mới, @Nguyen_Dien hiện đại hay cổ cổ đẹp hơn

3 Likes

Này là long lon mà bác @bangthong_tamquoc .

Nhắc tới long là phải tới mấy năm nay em không ăn :stuck_out_tongue_closed_eyes: :stuck_out_tongue_closed_eyes: :stuck_out_tongue_closed_eyes: :stuck_out_tongue_closed_eyes: :stuck_out_tongue_closed_eyes: :stuck_out_tongue_closed_eyes: :stuck_out_tongue_closed_eyes: :stuck_out_tongue_closed_eyes: :stuck_out_tongue_closed_eyes: :stuck_out_tongue_closed_eyes: mặc dù trước đây em là team của Cháo long lun ý

Xanh đỏ tím vàng, chỉ vì 1 bảng tin là rụng gần sàn luôn anh nhủy :sweat_smile:

スクリーンショット 2024-01-08 075050
nhớ em tôi. :joy: :joy: :joy: :joy:

Quan trọng nhất người cầm không biết đó là rủi ro hay cơ hội nên cảm giác chơi vơi, mất phương hướng!

5 Likes

image
image
image
image
( Internet )

4 Likes

:roll_eyes:

@Nguyen_Dien nhận hàng

Loài Nái chắc cũng thường cô độc :joy:

( Internet )

1 Likes