Hành trình chiên chứng _ Làng trứng truyền kỳ

Chúc Ka @Andjku và cả nhà ngày mới vui vẻ

(st)

5 Likes

chúng ta cùng gồng còn gồng gì thì ko biết
Full mẹc gin chia sẻ :joy: :joy: :joy:

kkk Diên ơi là Diên :rofl:

hình ảnh chỉ mang tính chất minh họa. cơ mà thống lại thích cái suy nghĩ của chú.kkkk :joy: :joy: :joy:

1 Likes

Yep :grin:

image
vững niềm tin,bền ý trí. nghe quen quá

Nghe lại bài cũ thôi @Nguyen_Dien

Hồi em mới chiên chứng, em hay nghe YouTube của brk, cái thời ấy lâu quá rồi … hôm trước em qua nhà em tránh lũ thấy nó dính cái này lên bảng. Tự dưng em thấy 1 thời ngày xưa tràn vìa :heart_eyes:

1 Likes

Ủa có nghe luôn hả hahaha

thực ra thì những nhà đt mới vào tt. họ chưa có thông tin. thường là sẽ nghe theo ông này ông kia. rổi kẻ chart vẽ đồ thị. nói chung là để lấy uy tín… cái thời con trang làm ở VND suốt ngày showw lệnh trên FB giờ cũng mất tích rồi, sau 1 cú sập từ năm 2022 đến giờ. lại nhoi lên 1 lứa mới 2k SV mới ra tr. nhiều khi các brk ở trọ. đi xe bus. cơ mà lại phím đc lệnh cho các bác đi mẹc @Wallet87 , @khigias2 múc hàng mới kinh. :grin: :grin: :grin:

Quả này quăng lên nó vừa rơi vừa xoay vòng cũng đẹp lắm :grin:

Qủa dầu nè, rơi là xoay như chong chóng…

Haizzz, thời buổi gì mà lòng tham lấn át, đến cây chổi quét lá (mới mua, quét được đâu đó 6-7 lần) treo ở cửa cũng mất. Bữa hàng xóm để vài trái dừa xiêm ở ghế đá, ra sau bếp lấy dao…lên thấy mất tiêu. Tức…mở camera…thì là cô ve chai…

Thật sự luôn á c, vk e đi ăn mà cái muỗng cũng bị lấy

1 Likes

Có chút nắng mới lên anh @bangthong_tamquoc @MinhGia ra sưởi nắng với em hơm :stuck_out_tongue_closed_eyes: :stuck_out_tongue_closed_eyes: :stuck_out_tongue_closed_eyes: :stuck_out_tongue_closed_eyes: :stuck_out_tongue_closed_eyes: :stuck_out_tongue_closed_eyes: :stuck_out_tongue_closed_eyes: :stuck_out_tongue_closed_eyes:

2 Likes

Vậy đổi khigias2 = MinhGia à bà c

Chỗ em đen thui rồi haha

1 Likes

Nay mới chuẩn tiết thu e nhể.

1 Likes

TpHCM dạo này cứ chiều gần giờ cao điểm là mưa :disappointed_relieved:

2 Likes

Tắc lắm c nhỉ :smiling_face_with_tear:

Có lần em tắc mà từ 6h đến 9h tối mới về tới nơi, cách có 7km ah

3 Likes

Trăng rằm