Hành trình chiên chứng _ Làng trứng truyền kỳ

Đầu Vào KHÓ vì những nghề này tương đối khó và cần có NHÂN TÀI để đáp ứng.

Đầu vào Dễ vì nghề này CỰC KỲ KHÓ và cần có … GÀ MỜ để … làm TÀI NGUYÊN :rofl:

Gà Mờ Là Tài Nguyên của Trứng Trường :grinning:

• Andjku

Đẹp Thật ! :grinning:

6 Likes

2 ly 2 bánh và ko nhớ đến thằng e, hận

Chúc Ka @Andjku và cả nhà ngày mới may mắn, tuần mới suôn sẻ nha

(ST)

Ka có đi đâu đẹp đẹp gửi chúng e xem nha

5 Likes

(internet)

Chúc đại ka @Andjku và anh chị em làng trứng ngày mới thật nhiều niềm vui :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes:

6 Likes

Tại sao nav nhỏ mình lại luôn tham lam x lần c thư ký nhỉ @Nguyen_Dien

Hơm ai muốn giàu chậm cả :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl:

tham sân si…

bà c cty e, nói mới lời 1 xíu mà chốt gì cho đến khi gồng lỗ

1 chút xíu là 15% đới

Chỉ bằng vài thủ thuật đơn giản như:

• Lời khoe lỗ che ( trứng thủ )
  • Nói chuyện đã rồi ( chiên da )
  • Đúng hô hào sai làm lơ ( all )
  • Xoá topic comment bất lợi ( chiên da )
  • Đổ thừa hoàn cảnh ( môi tới )
  • Nhất hô vạn ứng ( đa cấp )
  • Vuốt đuôi thị trường ( bốn vắng )
    Một kẻ tầm thường, thân lo chưa xong, sai nhiều hơn đúng vẫn có thể biến thành chiên da tầm cỡ miễn là " nước lên " :disappointed:
    ( Như trường hợp của đa cấp là 1 ví dụ, nếu ace tỉnh táo tìm hiểu sẽ bít đây ko phải lần đầu tiên đa cấp lợi dụng " nước lên " để " hiển thánh " :disappointed:)

Thế nên:

Để oánh giá trái trứng và cả trứng thủ thì nên kiểm tra thông tjn liên quan ít nhất trong vòng 2 năm các bạn nhé :nerd_face:

• Andjku
3 Likes

Càng chiên lâu năm thì càng thấm lời Ka nói

hehe

2 Likes

Là gì ta

1 Likes

Chủ đề này hay này. Tại sao, tại sao?
Đầu tiên mình chưa nghiêm túc trong việc đầu tư ( việc đầu tư là phải tính lời hay lỗ bao nhiêu %, chứ không phải là bao nhiêu tiền), mà chỉ coi đó là nơi mình dạo chơi, khi dạo chơi mình nghĩ uh nếu lỗ mình có đủ dự phòng là 1,2…, tháng lương là ổn. Thế là tự cho mình phiêu theo xanh đỏ, tự cao.
Bao giờ đánh 10tr mà lỗ 2tr cũng thấy xót và phải nhìn lại sai ở đâu thì mới bắt đầu chớm vào trứng trường ấy.

2 Likes

E thì thấy giống bà chụy

Tham…

Nav ít dễ chạy dễ mua dễ bán, ăn cũng dễ hơn => ảo tưởng => muốn ăn nhiều lần

1 Likes

Trước em DGI em cũng ngồi đếm xx lần tầm nhìn 5-10 năm, lãi ko thèm chốt sau thì … :cold_face: :cold_face: :cold_face: :cold_face: :cold_face: :cold_face: :cold_face: :cold_face: :cold_face: :cold_face: :cold_face: :cold_face: :cold_face:

3 Likes

Ai mới vào cũng cần trải qua như thế mà. Nếu ko bị vả thì ko có cơ hội nhìn lại ấy.

2 Likes

:face_holding_back_tears::face_holding_back_tears::face_holding_back_tears::face_holding_back_tears::face_holding_back_tears::face_holding_back_tears::face_holding_back_tears::face_holding_back_tears::face_holding_back_tears::face_holding_back_tears::face_holding_back_tears::face_holding_back_tears::face_holding_back_tears::face_holding_back_tears::face_holding_back_tears::face_holding_back_tears::face_holding_back_tears::face_holding_back_tears::face_holding_back_tears:

2 Likes

Xin đội ơn trùm Egg Village :face_holding_back_tears::face_holding_back_tears::face_holding_back_tears::face_holding_back_tears:
Sau chuyến này em đủ xèng đi lấy ck rùi ợ :face_holding_back_tears::face_holding_back_tears::face_holding_back_tears::face_holding_back_tears:

4 Likes

che số dài dị dị

1 Likes

E làm ngược lại được ko Ka @Andjku

3 Likes

Đơn vị tính là triệu cổ em à :rofl:

Đại gia là đây

Có tuyển cung tằng mỹ nữ hong @Tammy.Tr