Hành trình chiên chứng _ Làng trứng truyền kỳ

Hình ảnh mang tính chất …trấn an rất cao Ka ạ :kissing_heart: :kissing_heart:

Lại suy nghĩ nhìu rùi :joy:
Mấy năm rùi chưa cập nhật Avatar thì giờ cập nhật thôi nà :stuck_out_tongue:

5 Likes

A hiểu 1 phần òi á.

4 Likes

Morning ace :blush:

5 Likes

chẹp: :grin: :grin: :grin: :grin: :grin: :grin: :grin:

Chừng nào tím 5 phiên e mới hết bình thản nha

sáng sớm rửa mắt rồi bác Thống

Chúc Ka @Andjku và cả nhà ngày mới nhiều năng lượng tích cực.

(st)

2 Likes

Ngay từ khi gặp đk là em đã bị định hình cái avata của đk nè, nên đk thay avatar mới là chưa có quen lém :grin: :grin: :grin: :grin: :grin: :grin: :grin: :grin: :grin:

Chúc đại ka @Andjku và anh chị em làng trứng @Duduconxanh @MinhGia @bangthong_tamquoc @Dung_Le @SaoTuVi @Volga @Wallet87 @PTN @ngaydepseden @NamVN @NPN1989 @khigias2 @Dung_Le @CatLinh @MayMay18 @Hoang_Khanh_Nguyen1 ,… một ngày mới thật nhiều niềm vui :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes:

(internet)

10 Likes

Mới sớm mà đã mát mẻ thía anh ưiiiii :grin: :grin: :grin: :grin: :grin: :grin: :grin: :grin:

2 Likes

đại gia ví dày chếch in cà phê. a thì tiểu đường ko uống đc cà phê thôi thì showw cho ace rửa mắt sớm mai.kkkkk :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes:

1 Likes

Sáng mắt chưa @khigias2 :laughing: :laughing: :laughing: :laughing: :laughing: :laughing: :laughing: :laughing:

Bổ mắt bổ cả não anh @MinhGia :grin:

thấy hoài mà mắt ko sáng nổi ahuhu

Thống Đệ nên giữ gìn sức khoẻ. Ka Nghe lời đồn Little Street ảnh hưởng tới khả năng đóng film, ko bít đúng hay sai!? :face_holding_back_tears:

Đệ phải khoẻ mạnh thì Ka mới có cơ hội đu đeo qua Njhon kiếm 1 vai CaMeO mong ước :pleading_face:

1 Likes

Ka qtam Thống Ka quá :rofl:

có lẽ phải thêm liều doping nặng cho em út PIC thôi. :grin: :grin: :grin: :joy:

1 Likes

Hình ai vậy a, e ko quen

ko quen thật đấy. :grin: :grin: :grin:

Chứ sao hehe

Cà phê ko đường :grinning: