Hành trình chiên chứng _ Làng trứng truyền kỳ

Dạ xử lý ổn hết chưa a

4 Likes

Rảnh rỗi thì phải ngồi đọc thôi em, tránh táy máy chân tay :heart_eyes:

3 Likes

e phải đi kiếm việc để làm đó

2 Likes

Nhìu bài viết của Ka bên F kia bị xoá bớt nội dung. Bài này cũng vậy, đoạn đối thoại khá dài nhưng bị edit cắt bớt, người đọc ko hiểu rõ đc nội dung …
ka cũng bó tay với Thành phần chơi xấu này …

2 Likes

Mỗi ngày sếp chị cho chị 1 cốc bự tầm 300ml cafe - không sữa đặc- dùng sữa tươi không đường :face_with_spiral_eyes: :face_with_spiral_eyes: :face_with_spiral_eyes: :face_with_spiral_eyes: :face_with_spiral_eyes: :face_with_spiral_eyes: :face_with_spiral_eyes: :face_with_spiral_eyes: :face_with_spiral_eyes: :face_with_spiral_eyes: :face_with_spiral_eyes: :face_with_spiral_eyes:

3 Likes

Cơ bản hết òi em.

Nay a mới thanh thản làm cốc bia vì ko quan tâm trứng biểu á. Món bia này chắc cụ @bangthong_tamquoc biết ở đâu á

6 Likes

chà chà nay e uống sô cô la nè, thơm ngon bổ dưỡng tốt cho tim

3 Likes

Hèn chi em đọc thấy cụt cụt á :neutral_face: :neutral_face: :neutral_face: :neutral_face: :neutral_face: :neutral_face: :neutral_face: :neutral_face:

Em phải lưu lại hết comment của đại ka, chỉ sợ còn tí nào là thành phần xấu lại xóa :sweat:

1 Likes

Việc đọc kiểu cụt cụt thế khiến người đọc nghĩ chắc Ka bị Tâm Thần viết lung tung … ít có ác hiểm lắm :unamused:

F kia thôi em, bên này ko sao.
Tuy vậy em vẫn nên lưu

3 Likes

Lâu lắm e ko uống bia rồi bác @MinhGia hehe

4 Likes

Khi nào e ra hn vào mùa thu mới thưởng cốc này ngon á. Phải không @Nguyen_Dien

2 Likes

Hải Xồm :joy: :joy: :joy:

1 Likes

Có khi nào trên đường đời tấp nập… ta vô tình vấp phải nhao :laughing: :laughing: :laughing: :laughing: :laughing: :laughing: :laughing: :laughing:

image
(internet)

2 Likes

Bia này mà cụ mang ra 3 lạng tóp mỡ Triều Khúc thì tuyệt cú mèo á.

2 Likes

image
chẹp

4 Likes

image
(internet)

Ngooài này các anh ưa ăn kiểu thường này hơn nè

4 Likes

ăn này chắc ko mập hé c

2 Likes

Bao mập lun :grin:

1 Likes