Hành trình chiên chứng _ Làng trứng truyền kỳ

Mình làm gương đi ẹ

Chắc sẽ ko còn xa, Nam Bắc sum họp gần hơn :blush::blush::blush:

4 Likes

Thư giãn ngắn: Lý luận nhảm hài tào lao giải trí

• Trứng cũng như con người, cũng "có thời, có đoạn… “>
    Về bản chất lợi ích cơ bản của nđt thứ cấp chính là cổ tức tiền mặt…
    Nhưng đáng tiếc hầu như tất cả quả trứng được xem là tốt, hoặc được phát hiện ra là tốt đều đã vượt rất xa cái giá trị này và họ lý luận rằng đó là đầu tư cho tương lai…
    Tương lai là thứ ko rõ ràng và ko thể bảo đảm nên đừng quá ngạc nhiên và đừng quá cố chấp cho rằng thị trường đang sai…
    1 Quả Trứng nằm ở giá quá cao so với mức cổ tức, ban đầu sẽ bị xem là bất hợp lý, bất thường… nhưng nếu nó tiếp tục nằm ổn định “thêm khoảng 2 năm” thì đa số sẽ cho rằng " giá đó là bình thường hợp lý”
    Và bít đâu đc khi đó cuộc chơi mới thật sự bắt đầu…

( trích chuyện hài tào lao giải trí nhảm nhí Làng Trứng truyền kỳ…)

8 Likes

Tới khi đó chắc Đại Da Ví Dày ko còn đủ sức mờ leo lên :rofl:

e thấy còn xa xôi quá Ka ạ
có cái cầu q7 sang q2 mà còn chưa làm haha

Vẫn cứ :airplane: :airplane: :airplane: :airplane: :airplane: :airplane: :airplane: :airplane: cho tiện anh ui :rofl: e thấy vé tàu cũng ko rẻ hơn lém :heart_eyes:

1 Likes

Nghỉ ngơi ăn vịt quay thôi mn ạ

đẹp và ngon ghê :slight_smile:

cái nào ngon cái nào đẹp ạ bác

(Internet)

:rofl:

Lãi 50k sau khi lỗ 5m cũng vui c nhỉ hehe

Trò bắn chun từ hồi bé, nay áp dụng lại, chắc CEO super vip pro hồi bé rất thích bắn chun :joy:

Hồi bé chơi ác hơn nhìu :rofl:
Cũng bắn thun mờ ko phải bắn vào cổ tay đâu thống đệ ạ @bangthong_tamquoc :grimacing:

( Internet )

(Internet)

Quyển sách mờ em thích nhất chị @ngaydepseden :stuck_out_tongue:

Bạn ko thể bắt được đúng đáy. Chuyện đó bình thường vì bạn ko phải Nái. Tuy vậy hãy cố gắng bảo đảm rằng tới khi Trái Trứng Tạo đáy thì bạn vẫn còn Xèng :relieved:

• Andjku

( Internet )

4 Likes

Dạ Ka ạ

Tới lúc đáy thì chỉ nhìn cười thôi Ka ạ

Mấy a kéo e lẹ lên vs, e lạnh quá

(Internet)

Em yêu mùa thu HN, không khí trong lành, mát mẻ :grin:

Ngày mới chúc đại ka @Andjku và anh chín em làng trứng may mắn và có nhiều niềm vui :star_struck:

Đại ka ơi, thực sự đọc những câu chuyện hoặc những câu nói của đại ka thấm thía lắm :slightly_smiling_face:

6 Likes

Ngày mới em chúc Ka @Andjku và cả nhà nhiều niềm vui, ngập tiếng cười.
image
(st)

5 Likes

Nhìu Trứng Thủ bước chân vào Trứng trường với tâm thế đầu tư, họ không muốn và không hề có ý định oánh bạt. Tuy vậy, nét vẽ đầu tiên họ được cầm tay chỉ vẽ lại là chính là bước đầu tiên dẫn họ dần bước tới con đường cờ bạt chăng? :pleading_face:

• Andjku
    image
    ( Internet )

P/s: Nhìn cái ảnh Gif này lại nhớ tới Em Tôi của Thống Đệ @bangthong_tamquoc

7 Likes

chẹp