Hành trình chiên chứng _ Làng trứng truyền kỳ

Miền Trung thân thiện lắm, dễ gần nữa, du lịch chi phí cũng rẻ luôn

2 Likes

Dạ táo nay xanh quá Ka ạ

2 Likes

Thế bữa ai chê Dà íu xuống núi hành hiệp vại? :pleading_face:

Hôm qua anh đi làm nghe team kế bên than gtk lãi ít quá, phải đầu tư chứng cháo các kiểu để tăng thu nhập. Một bạn nói giờ có nhiều chuyên gia môi giới nói chuyện nghe ổn lắm, gia nhập group của họ là đánh lời mấy chục % ngay. Anh không biết nói gì luôn.

Ai?! Đứa nào?! Thèn ■■ nào dám chê?!
Báo em xử đẹp cho :kissing::roll_eyes:

1 Likes

Ôi cái mớ lan vàng mới đẹp làm sao :kissing::face_holding_back_tears::face_holding_back_tears::face_holding_back_tears::face_holding_back_tears:
Phải em mà ở đó em chôm vài nhánh mang zìa cắm :face_holding_back_tears::face_holding_back_tears::face_holding_back_tears: mớ này ở ngoài bán mắc lắm :face_holding_back_tears::face_holding_back_tears::face_holding_back_tears::face_holding_back_tears:

2 Likes

No need … I hung her in the air :point_down: already :sunglasses:
She cried so much :rofl:

Cho e xin tí đùi quay ạ

Chờ ra chỗ biển sâu sâu tí rồi mở đai bảo hiểm chớ gì :kissing:

Sao phải đau đầu vì giá bds ở tp lớn?! :kissing:

Nope!
Cái đó mở sau cùng :kissing:
image
( Internet )

Em nhìn e ko sáng đc Ka ơi

Mình phải cởi từ từ từng món từng món từng món 1 mới gây sợ hãi … cởi phát lun thì tầm thường qớ. :smirk:

Như trên Trứng trường này vại thui … cứ lột dần dần … tra tấn Trứng thủ Cờ Bạt tới khi cắt lỗ chí tèo ỏm tỏi rên rỉ kêu la mới thôi :smile:

Cơ mờ đệ nghĩ tới điều gì đen tối à? :face_with_diagonal_mouth:

e hết tối rồi Ka.

Ka nói xong e sáng lại r haha

Cới xong mình đóng lại tý chớ Ka như kiểu phát hiện có ai đang dòm, sau đó cởi típ cho hồi hộp.

Cởi dần dần từng món 1, xong ra tới chỗ biển sâu sâu thì thả tay luôn :kissing:
Ý em là mấy cái đai bảo hiểm nếu chơi trò dù lượn đó nha :kissing: có 4-5 cái tất cả :kissing:

Lady gặp cành cong quớ.

image
(Internet)

Cứ nghĩ nó là cái áo khoác ngoài thui em :relieved:

Lo gì c :kissing:
Cởi hết mớ đai bảo hiểm xong cắt dây, thì vẫn còn có cái áo phao mà :hugs:

1 Likes