Hành trình chiên chứng _ Làng trứng truyền kỳ

Ka chỉ đc, vk Đệ sẽ hài lòng … nhưng sợ Đệ hem dám nói thui :joy:

2 Likes

e muốn nghe ạ hehe

Nhỏ nhẹ nói:

• Vợ cưng à, làm gì có phụ nữ già hay xấu … chỉ có phụ nữ không biết chăm sóc làm đẹp thôi …
  • Anh tình nguyện làm hết vệc nhà để vợ dưỡng da tay nè, anh tình nguyện chăm con cho vợ đj spa chăm sóc da nè, anh tình nguyện đưa hết tiền cho vợ mua mỹ phẩm, thẩm mỹ nè …
  • Vợ cứ nghe theo lời anh. Anh tính hết rồi, một công đôi việc. Bằng cách đó Vợ sẽ ngày càng trẻ đẹp và Anh cũng … Già bớt đj … Vợ Đồng ý cho anh vui nhé … Please !!!
    image
    ( Internet )
1 Likes

e sẽ nói khúc này thôi ạ kkkk

1 Likes

Ôi k cần làm đâu vì bthuong chú cũng già hơn zợ rùi…

1 Likes

Ngta nói bắt đền ở đây là đòi lại mấy cái hun lén thôi nha :roll_eyes: liên quan gì zợ chồng gì ở đây :roll_eyes:
Hnmmmm

1 Likes

Các bác có view tích cực gì trong mấy phiên tới không nhỉ

em thì tích cực lắm nhưng danh mục của em thì hình như không :)))

Chán thật kk

1 Likes

PIC nayf chưa bao giờ có ai rivew cổ phiếu cả. chỉ showw ảnh với tán gẫu thư giãn chuyền kỳ thôi. bạn có ảnh lào hong :joy: :joy: :joy:

Show ảnh đẹp đẹp chứ ảnh xấu thế này thì xứg đáng méc Mod :roll_eyes:

2 Likes

ng hướng nội chia sẻ.

2 Likes

Em thắc mắc ko biết cái dây đen đen kìa làm gì zị :disguised_face: :disguised_face: :disguised_face: :disguised_face: :disguised_face: :disguised_face: :disguised_face: :disguised_face:

1 Likes

hỏi @Andjku . bách khoa toàn thư. ông tổ của trực chiến. chiến thần quất ngựa truy phong. sẽ giải đáp :joy: :joy: :joy:
phải là ng mạnh mẽ lắm mới biết chơi đồ này. :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts: tầm như @Nguyen_Dien @Tammy.Tr chắc chưa đc trải nghiệm đâu. :sweat_smile: :sweat_smile: :sweat_smile:

1 Likes

anh tag thiếu @khigias2 dồi anh eiiii … em ý già đầu mà con non lém :joy:

1 Likes

cơ mà lần trước a có nhìn chán chú @khigias2 rồi. chán này tướng nể vk. nên có khi a phải gửi cái đen đen kia cho thím ấy có vẻ hợp hơn. :joy: :joy: :joy:

1 Likes

rồi giờ trả lại vài cái hun à

xưa lỳ bị cô giáo quất đít đó, cái này tương tự

2 Likes

Sao thế. TT xanh đẹp mà cứ sợ là sao :sweat_smile:

( Internet )

1 Likes