Hành trình chiên chứng _ Làng trứng truyền kỳ

(Internet)

Em gợi ý cho nha :smile:

1 Likes

‘Mốt’ khoe cuộc sống sang chảnh của những cô nàng độc thân - Báo VnExpress Đời sống

@Tammy.Tr

2 Likes

Làm tấm ảnh tương tự đê

2 Likes

Sách hay ko thiếu, nhưng vấn đề là làm sao gạn đục khơi trong để chọn đc những cuốn sách ko những hay mà còn phải HỢP với mình. :disguised_face:
Ngoài ra đọc hiểu < vs > Áp dụng lại là 1 câu chuyện khác :sneezing_face:

8 Likes

Thì chỉ còn cách đọc thôi bác ạ :laughing:

5 Likes

Công ty tui có 1 cái thư viện, và cũng có rất nhiều sách chia làm nhiều thể loại : văn học, hồi ký, kinh tế, rồi rất nhiều các tác phẩm nổi tiếng… tui cũng khá là chăm chỉ đọc, nhưng đúng là để chọn cuốn sách phù hợp với bản thân rất là khó. Nhiều khi là best seller… ý mà tui đọc cũng ko hiểu nổi :sweat_smile: :sweat_smile: :sweat_smile: :sweat_smile: :sweat_smile: :sweat_smile: :sweat_smile: :sweat_smile: :sweat_smile:

3 Likes

Thư giãn siêu ngắn: Kiếm tiền trên Trứng Trường :relaxed:

Kiếm đc tiền khi Trứng biểu giảm thảm => Bạn là con hoặc Sugarbaby của nái hay thứ gì ấy chớ éo bình thường đâu :star_struck:

Ko mất tiền khi Trứng biểu giảm thảm => Bạn rất may mắn hoặc có tài chiên Trứng thật sự :+1:

Kiếm đc tiền khi Trứng biểu " Phân hoá " hoặc Sideway => Bạn là dân chiên Trứng chuyên nghiệp :sunglasses:

Kiếm đc tiền khi Trứng biểu tăng mạnh => Bạn hoặc bình thường thôi , hoặc là Thánh nổ kiếm Fame :relieved:

Kiếm đc tiền bất kể Trứng biểu ra seo => Bạn nên đj khám bv Tâm Thần :sweat_smile:

• Andjku
3 Likes

Có nhiều người nằm đợi sóng đẩy nhưng mập quá sóng đẩy không nổi

2 Likes

Tình nguyện nhảy xuống đj Đệ :grinning:

Ace LT sẽ ghi công đệ :grin:

:rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl:

@khigias2 c sẽ ship tận nơi highland nhoa … muốn chọn vị nào

(internet)

Vị chua…chua của me vị cay the của bạc hà nhé :relieved:

Thôi zìa sớm mua bông đi ae :hugs:

1 Likes

Dạ hong ạ, đang an nhàn chỉ nằm im thoai kkkk

món giề đới

Bông ai cho thì lấy

Aizzzzaaaa… đời mới buồn làm sao… :face_holding_back_tears::face_holding_back_tears::face_holding_back_tears::face_holding_back_tears:
Nhớ ngày xưa còn ở dưới đất, bbe biết số nhà, gửi bông tới tặng bất ngờ, đi zìa là thấy bông ở nhà rùi :roll_eyes::roll_eyes::roll_eyes::roll_eyes:
Từ ngày lên chung cư, hok có shipper nào lên nhà dc :face_holding_back_tears::face_holding_back_tears::face_holding_back_tears::face_holding_back_tears: hông có bông hoa gì nữa hết :face_holding_back_tears::face_holding_back_tears::face_holding_back_tears::face_holding_back_tears::face_holding_back_tears: toàn phải tự đi mua :face_holding_back_tears::face_holding_back_tears::face_holding_back_tears::face_holding_back_tears::face_holding_back_tears::face_holding_back_tears:

Nổ địa chỉ tên tủi thì ngta gửi chớ giề

Điểm lạc quan là Chủ Nợ cũng hok lên đc :crazy_face:

Chuẩn rùi dk :hugs:
Mấy lần em thấy mấy người ôm cái bảng in hình đòi nợ ngồi chờ dưới sân, có bà kia cách nhà em 2 căn luôn mới ghê :kissing: em muốn tới dắt ngta lên ghê :kissing: mà sợ bị bà kia oánh :roll_eyes: bà kia đồng hương Oanh Hà :kissing:

Ai cần trang trí chuồng :pig_nose: hông ta?! :kissing:

1 Likes