Hành trình chiên chứng _ Làng trứng truyền kỳ

Quan trọng là triều cường ấy em.

Mấy tuần nay anh đang ngập trong task. Có vẻ giờ các cty thích bắt làm OT hơn chứ không chịu tuyển thêm mấy. Hai mùa gần đây số sv CNTT ít hẳn luôn.

Ăn 20/1 tập 1.

6 Likes

Hồi hè nhà em đi QN, 5 ng ăn hải sản cua ghẹ mực ốc các kiểu, ăn nhọn mỏ luôn mà total có 1.8tr :kissing::hugs::hugs::hugs::hugs:
Thằng cháu em ba má nó IT mà nó lại muốn làm bsi sửa răng hoặc bsi sửa da :rofl: vì nghe bà hàng xóm làm bộ răng implant gì đó hết 300tr, và dì nó đi chữa da hết 30tr :rofl: dì khác nhá chứ k phải dì Tammy :hugs:
Nice day to u all guys :hugs::cherry_blossom::cherry_blossom::cherry_blossom::cherry_blossom::cherry_blossom:

3 Likes

(Internet)
Em xin chúc chị em làng trứng 20.10 nhiều điều vui vẻ, ngày càng xinh đẹp như hoa, đạt nhiều thành công trong chiên trứng lẫn cuộc sống :grin::grin:

4 Likes

Các chị em làng trứng cám ơn em rất nhiều nha. Đã tặng zợ bó hoa này chưa :heart_eyes:

(Internet)

3 Likes

Chúc chuỵ em Làng Trứng năm sau ai cũng có 1 cái remote Cửa Cuốn :smile::partying_face::star_struck::bouquet::seedling::four_leaf_clover:

5 Likes

Đk ơi, lời chúc thiết thực mờ thích quớ :heart_eyes:
Được đồng hành cùng đại ka nà ước mơ này cũng có thể thực hiện được nà

Chúc đại ka và anh chị em một ngày mới thật nhiều niềm vui và hạnh phúc :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes:

4 Likes

Ăn nhọn mỏ => tưởng mỏ nhọn sẵn rồi

image
(st)

Chúc Ka @Andjku và cả nhà ngày mới ấm áp

5 Likes

Màu đẹp quá Ka ạ

1 Likes

Nhìn thấy có động lực thêm Ka ạ

Remote cửa cuốn @ngaydepseden có mà. Bữa thấy chụp cầm 1 cái đới :cowboy_hat_face:

kkkk lên hình lại chụy ơi

1 Likes

VOLVO thì quá đỉnh rùi ĐK :grinning:

3 Likes

Màu này xịn thật anh :+1: :+1: :+1: :+1: :+1: :+1: :+1: :+1: :+1: :+1: :+1:

2 Likes

đẹp hơm

1 Likes

Quá là xịn… ý là cái xe ý :stuck_out_tongue: :joy: :joy: :joy: :joy: :joy: :joy: :joy: :joy: :joy: phải hơm anh Bảng @Bang_Si_Nguyen33

1 Likes

Là 1 trứng thủ hãy đưa ra " phán đoán " nhưng đừng quá tjn vào phán đoán của mình, hãy review lại nó khi Thực Tế diễn ra:

• Nếu nó đúng => Okay keep going
  • Nếu nó sai => Hãy DŨNG CẢM và VUI VẺ chấp nhận nó để có thể Sửa Sai và Rút Kinh Nghiệm

Bởi vì sao?

Vì Mr Market luôn luôn đúng và Sự Cố Chấp + đổ lỗi là kẻ thù chứ ko phải bạn của Trứng sỹ

• Andjku

Có 1 sự thật là ở nơi Trứng Trường:

Số đông ko làm chủ cuộc chơi

• Andjku
5 Likes

Còn nhớ ai đó định giá :orangutan: 3x c nhỉ @Nguyen_Dien

1 Likes

@Bang_Si_Nguyen33 bọn em ở bên này mờ :stuck_out_tongue:
Nhớ chớ :kissing:

2 Likes

tháo cống hết giá 44 rồi. :joy: :joy: :joy: chưa vào lại. :joy: :joy: