Hành trình chiên chứng _ Làng trứng truyền kỳ

Vậy chuẩn bị vợt thôi bà c @Nguyen_Dien

Truyện gì thấy ghê quá :roll_eyes:

1 Likes

Ý chú mài là tui ngựa hả?! :kissing:
Ok tui ngựa kệ tui nha :kissing::roll_eyes: mún oánh nhao hả?! :rage::rage::rage::rage:

Có ảnh nào thì Post lên cho bớt ghê nà :kissing:

3 Likes

du đệ chào ace. :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts:

4 Likes

Hoyyyy dk :kissing:
Bên đây nay nhiều ae yangho quá :face_holding_back_tears::face_holding_back_tears::face_holding_back_tears: em nào dám :face_holding_back_tears::face_holding_back_tears::face_holding_back_tears:

Giờ mới hiểu hả
dô dô

chào bác

group có Du có Thống hehe

2 Likes

Quá Trình Chiên Trứng giống như Sisyphus đẩy Hòn Đá khổng lồ lên Núi vậy. Mún Lên thì phải có Lực Đẩy rất vất vả và Tiêu Tốn - còn muốn xuống thì đơn giản hơn nhiều:

• Chỉ cần … Buông Tay :disguised_face:

Và khi Hòn Đá lăn xuống, nó sẽ cán nát tất cả những Lực Cản Không đủ mạnh

• Andjku

P/s: Ai thấu hiểu đc đạo lý trên sẽ nắm bắt được Bản Chất của Trứng Trường :relaxed:

image

( Internet )

4 Likes

Hoi đệ cầm vợt cảm tử trước đê :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: nhớ khi nào pải thì nháy chệ chuẩn bị mua nhoa :joy:

oke để e ra trận mạc

Lang thang khắp chốn F, đâu đâu cũng là hào kiệt chiên chứng, từ ngũ bá tranh hùng, đến thất hùng tranh “chứng”…
Sau một thời gian bị các cao thủ cho ăn vả, bần tăng pháp danh thich gai xinh chỉ mong tìm được chốn an thân, nơi có gái đẹp thích chiên chứng up ảnh hàng ngày mà tìm hoài không thấy…các nữ thí chủ làng trứng có thể up ảnh thường xuyên hơn được không :grin:

Nghe là thấy bác đúng là chân ái của làng trứng rồi đới :rofl:

3 Likes

Ta thấy em xinh, khẽ lắc đầu

Bởi vì ta có được em đâu

Tay kia sẽ ấp nhiều tay khác

Môi ấy vì ai sẽ đượm mầu

Việc che bằng :sparkling_heart: ko rõ là che cái giề? và để làm giề? @Thich_gai_dep nhể? :joy:
Phụ nữ thật khó hỉu :pleading_face:

Cơ mờ Andjku khẳng định với @Tammy.Tr và chuỵ em rằng cứ ăn mặc mát mẻ thoải mái đj, đờn ong chúng tui cũng rất lịch sự, chỉ nhìn vào những chỗ được che chắn thôi, đúng hem Thống Đê @Chu_Du29 ? :innocent:

1 Likes

Bần tăng chỉ biết chắc là phụ nữ họ rất lười tắm, vì bần tăng có thấy họ tắm bao giờ đâu

khẳng định với chị em nà… bưởi đào lê táo rồi cũng thành… :grimacing: :grimacing: :grimacing: :grimacing:
chỉ có bánh dày mới là…!

Hên qớ … Ka hok phải chủ Topic :roll_eyes::face_with_peeking_eye::grimacing::melting_face:

Cơ mờ Tam quốc Ka nể mỗi Tư Mã Ý … đệ @Chu_Du29 mún bàng thống hay chu du hay khổng minh gì gì cũng đc nhưng xjn đừng cosplay ông ý nhé :sneezing_face:

Phá … phá quớ anh ợ :rofl:

chỉ có các chỵ em mới hiểu. vậy lên DK luôn bảo lady là hiện tại đang đẹp nhất rồi. thì tung những phờ nát ship. lên đây. kẻo sau này các cháu nó phá muốn up lên là cũng ngại. :joy: :joy: :joy: