Hành trình chiên chứng _ Làng trứng truyền kỳ

E chúc Ka @Andjku và ace làng trứng có ngày mới bình an may mắn nha :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts:

image

Cám ơn Ka luôn ở bên bọn e ạ

2 Likes

(Internet)
:grin:

Rùi tóm lại là sữa vốn dĩ có ngọt ko ? :kissing:

Sữa đặc thì ngọt còn sữa ko đường thì ko Ka ạ hehe

Rùi 4 trái còn lại đâu Thống Đệ ? :kissing:

2 Likes

Qtrong tổng danh mục nha nha

3 Likes

chúc mừng bác Thống nha, nếu còn dix

2 Likes

Còn 3 tk còn lại đâu !? :crazy_face:

3 Likes

[quote=“Andjku, post:458, topic:791436”]
Còn 3 tk còn lại đâu !?
[/đ

đệ showwhete ra rồi đấy… :joy: :joy:

1 Likes

Đùa thui … chúc mừng thống Đệ :partying_face::dollar::partying_face::dollar::partying_face::dollar:

3 Likes

A đợt này đi lệnh chuẩn ghê :kissing:

3 Likes

e chưa thấy nà

1 Likes

Okay, vậy chúc mừng @bangthong_tamquoc :relaxed: x5 TK :sunglasses:

3 Likes

đệ đi thiền đây… ko tham sân si. nữa

5 Likes

seo ko Tư vấn cho Anh Tôi, để anh Tôi kẹo Pao trong uptrend thế ? :kissing:

3 Likes

:joy: :joy: :joy: :joy: :joy:

3 Likes

cộng đồng chia sẻ tương lai. ko cùng chung vận mệnh đc. đệ có nối đi riêng. và cách đánh của đệ ko theo sách vở. ko theo kỹ thuật. vậy nên ai múc mã gì cũng đc. miễn sao họ thấy ổn. kể cả dk với mấy ae trong này cũng vậy. miễn có lãi là chúng ta ăn mừng. khi đến điểm điều chỉnh. sẽ có huynh và đk nhắc khéo. vậy nên ace trong này thật sự may mắn khi có những cây đại thụ đứng đằng sau. :joy: :joy: :joy: đệ thì phiêu bạt đơn độc nó quen. :grin: :grin: :grin: :grin:

4 Likes

Cameo đâu có đơn độc, có cả 1 ekip cơ mà

1 Likes

image
suýt nữa là quên mất :grin: :grin: :grin:

Em mời anh @nhadautuchanchinh qua fic chúng em chém gió nha :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts: em được biết anh từ năm 2021 mà chưa có cơ hội mời anh ghé qua nhà chơi :heart_eyes:

6 Likes