Hành trình chiên chứng _ Làng trứng truyền kỳ

Có bỏ được sóng hông em, hay thấy ngày nào nó cũng keo sắc kéo … chờ mãi ko được, bí quá vào là tèo teo teo :joy: :joy: :joy: :joy: :joy: :joy: :joy: :joy: :joy:

Để e đu tím pao đít bự

Đúng banh hong đó coi chừng cháy

U don’t understand what I mean :joy: but never mind, bro.
Good luck everybody.
C ya! :hugs:

4 Likes

điện này hơi to :zap: :zap: :zap: :zap: :zap:

Có 1 thực tế là Trứng Vùng Đỉn luôn dễ Xanh Tím hơn Trứng Vùng đáy.

• Andjku

Câu hỏi thú vị nho nhỏ đặt ra là:

Dễ thế tại seo đại đa số đu theo có kết cục là ra … Đê ? :roll_eyes:

Ma lực xanh tím á Ka, đu lần 1 ăn lần 2 ăn lần 3 gấp đôi thì ra đê luôn

3 Likes

bởi vì dễ thì gà vịt mới hay đi theo đàn… còn sói hổ. thường đi lẻ.
ví dụ như thực tế như cuối tuần trước thì ai mua. khi VNI 1300. :joy: :sweat_smile: :sweat_smile:
đệ thì cũng chẳng mua bán gì. ngoài chém gió cho rôm thôi.
ngta gọi đó là kinh nghiệm.
mà kinh nghiệm thì đc tạo nên từ đâu. từ những quả đu đỉnh 1535-1545. để tạo nên kinh nghiệm. :sweat_smile: :sweat_smile:

3 Likes

(Internet)

:laughing:

Nơi Chiếu Bạt ko ai nhận mình thắng :joy:
Chốn Trứng trường chẳng ai chịu mình thua :rofl:

• Andku

Ace có bít tại seo lại kỳ lạ như vại hem ? :roll_eyes:

( Internet )

6 Likes

Em không đánh bài nên không rõ lắm nhưng xem phim thấy đánh bài thắng nhiều dễ bị đánh bầm mặt.

Còn trên chứng trường em nghĩ một cái khó khăn to lớn là chấp nhận mình sai, ngốc, bị lòng tham làm mù quáng. Thêm nữa như anh nói có nhiều người đánh chứng ảo hoặc thành broker, thầy bùa siêu ma lực tăng 20 lần tk, như vậy làm sao mà nhận thua được.

5 Likes

Khi thắng trên Chiếu silver thì kẻ thắng sẽ đối diện với nguy cơ gặp một vài rắc rối một cách trực tiếp nên thường họ ko mún nhận vjnh quang ấy :grimacing:

Còn nơi Trứng trường là cuộc chiến Giấu Mặt Thua chẳng ai giúp - Thắng chẳng ai xjn … nên than lỗ còn bị chê cười còn khoe thắng thì ko đc lợi cũng được danh :grin:

6 Likes

E cbi đổi nghề nữa rùi Ka ơi

1 Likes

Chiếu bạt có khi lại tra tay vào vòng lao lý, còn chứng trường thua thì ko ai biết, thắng ko ai hay, nhưng đa số hô thì nhiều ko sợ gì hết :grinning:

À … Ka đang nói là chơi … búng tờ rjm thui, còn cái Đệ nói Ka hem có rành :rofl:

image
( Internet )

Chúc ace ngày mới gặp nhiều may mắn

4 Likes

Chúc Ka @Andjku và cả nhà ngày mới vui vẻ, hạnh phúc

image
(ST)

5 Likes

Ngày mới thật xanh nha cả nhà :heart_eyes:

5 Likes