Hành trình chiên chứng _ Làng trứng truyền kỳ

Một buổi sáng lý tưởng anh ui :smiley: :smiley: :smiley: :smiley: :smiley: :smiley: :smiley: :smiley: :smiley: :smiley: :smiley:

5 Likes

Ngọt ngào có khác

2 Likes

Chốt ngọt ngào là chào bình minh rực rỡ liền hà :stuck_out_tongue_winking_eye:

4 Likes

Tự nhiên thấy nhớ món ăn của ngaydepseden ghia!
Vuốt lên vuốt xuống 1 hồi mới tìm ra pic LT! Tại vì mấy vị Pờ rốc kơ + Cao thủ nến hồng lam + Gạo kội chuyên than vãn ttck sọc long kho bãi. Mỗi vị ấy sở hữu ít nhất 2 pic, phán tràn lan đại hải cả ngày lẫn đêm. Thế nên, pic của họ nó chiếm trọn trang nhất của F :grimacing:

@Lizzie : Lúc nào bạn bè trên F bận rộn, em gọi bạn thân @Annabel lên tâm sự cho vui.
Ly chú ý: Dk @Andjku của anh đang ở nhà. Tuy dk có tâm hồn lãng mạn và yêu cái đẹp nhưng vẻ bề ngoài thì rất là…nghiêm! Ly là cô gái mới lớn, tính thì nhát gan :)) Để tránh "bất hòa” như ngày 14/4/24, em ko cần tương tác gì đâu đấy nhé :slight_smile:

Đặc sản của làng trứng anh ui :stuck_out_tongue_winking_eye: chị @ngaydepseden nổi tiếng với món Việt ngon nhức nách ý :stuck_out_tongue:

1 Likes

em rất ổn và đủ vui. Please don’t tag me here, big bro :shushing_face:

2 Likes

Lại còn bóng và ướt :yum:

1 Likes

Ib mời chị ngày đẹp nấu cho 1 bữa anh ui :joy: :joy: :joy: :joy: :joy: :joy: :joy: :joy:

Rùi nhớ online cho bọn em thèm nhớ :stuck_out_tongue:

1 Likes

Thông báo:

Andjku chính thức chia Tay Trứng trường 1 thời gian chưa xác định ngày trở lại :pleading_face:
image
( Internet )

Chúc Ace Làng Trứng nói riêng và Toàn Thể Trứng Sỹ nói chung tiếp tục chiên Trứng An Lành và May Mắn :four_leaf_clover:
image
( Internet )

8 Likes

Nhận định sai sẽ nhận hậu quả nghiêm trọng

5 Likes

Em chúc Ka thật nhiều sức khỏe và may mắn.

Lâu lâu lên post vài ảnh đẹp nha Ka

3 Likes

Ơ này … đọc kỹ Comment :joy:

1 Likes

Dạ e đọc kỹ lại rồi kkk

Bằng một cách nào đó ka vẫn luôn đồng hành cùng anh chị em Làng trứng, em hiểu ý đk ạ :heart_eyes:

1 Likes

Vậy là đã đọc kỹ chưa !? :rofl:

4 Likes

Phải hơm đk ưiiiii :kissing_heart:

5 Likes

ủa ủa ủa
tính ra Ka báo rõ thế mà

Em cảm ơn Ka, Ka cứ du ngoạn đi, trong lúc Ka rời xa trứng trường có cái đẹp gì Ka cho ace ngắm với nhé.

6 Likes

Chiên Trứng là sự nghiệp cả đời :smiley:
Nghỉ ngơi đúng lúc cũng là (đang) chiên :sunglasses:
Cố đấm ăn Xôi, Xôi chẳng có :unamused:
Ung dung tự tại, Lộc sẽ về :sunglasses:

• Andjku

( Internet )

7 Likes

lâu ùi mới nghe lại bài thơ này Ka ạ

hehe

5 Likes