Hành trình chiên chứng _ Làng trứng truyền kỳ

Vâng :heart_eyes: qua bao mua dông bão, làng trứng vẫn luôn bình an :heart_eyes:
Thực sự ck là một ngành nghề cực kỳ khó, nếu em học tập hay làm gì khác mà bỏ nhiều công sức như đt ck thì chắc chắn em cũng có thành tựu nho nhỏ, nhưng với ck vẫn là con số 0.
Có đại ka ở đây ước mơ chiên chứng của em vẫn còn được thực hiện, thật may mắn :four_leaf_clover:

8 Likes

Sao em kiếm hoài vẫn chưa thấy các mục sau số 32… vậy anh @Andjku ?

3 Likes

Anh Tôi của Thống Pao mới sàn gần 2 cây mờ đóng Topic rùi … Thống Đệ nên khuyên Anh tôi chém gió đọc báo thôi, đừng phím hàng nữa, phím đâu nát đó lại gieo nghiệt hại người, còn mất công đóng mở Topic xoá dấu vết hoài tốn tài nguyên diễn đàn :rofl: @bangthong_tamquoc

7 Likes

Ka chưa viết tiếp :rofl:
Mờ trong Làng Trứng Truyền Kỳ cũng có nhìu cái để đọc mờ … nếu Thấy hợp thì cứ từ từ đọc ngẫm … bít đâu cũng có tý hữu ích :slightly_smiling_face:

8 Likes

a tôi của bác Thống con nào xanh là thấy chưa thấy chưa, thấy a hay chưa

con đỏ thì im re

xưa còn phím con BOM nữa chứ, mấy nay thì PAO

nhưng pic bên đó vẫn đông, hay là ngta thích nghe lời ngọt ngào

Dạ em có lưu riêng ra ngoài để đọc dần rồi.
Cảm ơn anh.
Chúc anh cuối tuần vui vẻ bên gia đình. :smile:

7 Likes

Em chúc Ka @Andjku và cả nhà có cuối tuần mới thư thả bên gia đình và người thân iu
image
(ST)

Em đi du hành qua màn ảnh thôi ạ

5 Likes

Thư thả cuối tuần nha cả nhà.

6 Likes

Biết rằng ăn tôm càng xanh thường sẽ đau tay, vậy mà vẫn cố chấp tại nó ngon.:yum:

Có những người biết có khả năng đứt tay khi bắt dao rơi (GQC là một ví dụ) vậy mà vẫn cố chấp, không biết tại vì sao? Hỏng lẽ nghĩ rằng tương lai nó ngon???

1 Likes

Khả năng tăng ma mị của noá làm u mê hết đầu óc c ui :slight_smile:

Cơ mà tôm ngon quá chị :stuck_out_tongue:

5 Likes

Bít làm món này hem ? :kissing:

7 Likes

Hủ tiếu mực ạ? Thật sự là em chưa ăn món này, cơ mà nhìn hấp dẫn quá, hôm nào phải thử để nắm vị mới được.

Hình này mà sáng mai Ka post khéo lại đua lệnh :squid::stuck_out_tongue_winking_eye::stuck_out_tongue_winking_eye::stuck_out_tongue_winking_eye::stuck_out_tongue_winking_eye:

4 Likes

image

2 Likes

E mới ăn tối t6 nè Ka ơi, nhưng mà tô ở quán s ít quá ạ kkk

Của người ta là Hủ tíu mực còn của Ka là Mực Hủ Tíu nên nó hơi khác tý :stuck_out_tongue:

chẹp chẹp mà e thích mực trứng hơn Ka ạ

Bởi vậy nên không thấy sợi hủ tiếu đâu, em phải soi kỹ thành phần, rau gia vị để đoán món.

Ăn sáng thôi cả nhà ơi, khoai mì Củ Chi.

2 Likes

Giống bánh tằm nhỉ

3 Likes

E chưa ăn này ta
Nhìn lạ

4 Likes

dạ đúng giống bánh tầm vs bánh tầm mì

2 Likes