Hành trình chiên chứng _ Làng trứng truyền kỳ

Room mình ai theo dõi chắc né đc nhịp thảm khóc này

6 Likes

Không chỉ có đợt này, đợt nào cũng né đc á :kissing_heart:

5 Likes

Đã vậy mà e ko biết thân biết phận, mai bà mời tui cf nhé

(internet)

Xay ra truyền vào tĩnh mạch nhá

3 Likes

Thjk Giăng Lưới vớt Rác hở Đệ!? :joy:

image
( Internet )

5 Likes

huhu đau khổ quớ Ka

Tự làm đau chính mình mừ

hừm do e bị mỹ nhân dụ

Có dụ mấy ngày này hem

4 Likes

Dù ở tâm thế nào, full tiền, gồng lỗ, gồng lãi… thì có thực mới vực được đạo, ăn thôi anh chị em ơi.

Này là bò tơ Củ Chi mua tận lò mổ tại Củ Chi. Ở Sài Gòn, “thật và giả thật” bò tơ CC rất nhiều. :stuck_out_tongue_winking_eye:

4 Likes

Một lựa chọn hợp lý cho các dịp kỷ niệm với giá thành phải chăng. Từ ngày nhà hàng này dời về gần nhà, mỗi tháng em sẽ kỷ niệm một lần.

Còn ăn được vậy là mọi người hiểu rồi nha ^^.

Cảm ơn đại ka!

6 Likes

Bò Tơ Cờ Cờ là Bò kiểu gì nhể ? 🫨

Em thấy có " thật và giả thật" bên cạnh nên cũng hoang mang chưa luận ra á. Mà lâu lâu không thấy rượu ổi trứ danh đâu Ka nhể?

Hai anh @Andjku@MinhGia nhạy cảm với CC quá nhỉ, chỉ là viết tắt của Củ Chi thôi mờ. Ờ mà nghe thiên hạ đồn, cứ muốn đi về vùng Đất thép, cứ chỉ…c…u hỏi Củ Chi là ra :stuck_out_tongue_winking_eye:

Tối nay được cho 2 kg cá bóng nhỏ, 2kg tôm mà em quần đến giờ mới xong, người ta có lòng cho cá tôm đánh bắt ở sông nhà, thì cũng vừa làm cá vừa vui vẻ… chứ hỏng lẽ kêu lần sau cho cá nhớ làm sẵn… chắc không có cá free ăn nữa… :joy::joy:

khác nhao sao c ơi

2 Likes

E cũng mong được cho quá c ợ

2 Likes

A tưởng người ta có lòng thì mình có phao câu chứ :joy:

Tôi không thể và cũng ko có ý định quan tâm tới Tất Cả mọi người. Tôi chỉ quan tâm bản thân, gia đình, bạn bè và những người yêu mến mình.

Tại sao không thể quan tâm tất cả ?
Tại vì … rất đơn giản …Tôi ko cần tìm Lợi Ích Từ Họ và:

Gà Mờ là Tài Nguyên của Trứng Trường :sweat_smile:

image
( Internet )

8 Likes

E chúc Ka @Andjku và cả nhà ngày mới vui vẻ

(ST)

8 Likes

Cám ơn đại ka của chúng em thật nhiều, né tránh được các cuộc sụt giảm cũng là 1 cách kiếm được tiền ạ. Giữ được tiền trong thời điểm tt sụt giảm rất tuyệt đk ơi :heart_eyes:
Anh/chị em làng trứng gặp được đại ka là may mắn trong cuộc đời chiên chứng, em luôn mong muốn làng trứng kiếm tiền được bền vững và kết nối được các bạn hữu duyên :blush: :blush: :blush: :blush: :blush: :blush: :blush: :blush: :blush:
Ở làng mình thực sự yên bình :purple_heart: :purple_heart: :purple_heart: :purple_heart: :purple_heart: :purple_heart: :purple_heart: :purple_heart: :purple_heart: :purple_heart: :purple_heart: :purple_heart: :purple_heart:

9 Likes